Wayoyi da ƙa'idodi

Shin Apple Airpods yana aiki tare da na'urorin Android?

Shin Airpods yana aiki tare da Android

Shin AirPods suna aiki tare da Android? Amsar ita ce eh. Idan kai mai amfani da Android ne, za ka iya kunna kwas ɗin Apple Air tare da manyan wayoyin Android.

Ƙirar mara waya ta Apple yana cikin mafi kyawun belun kunne mara waya don Android. Koyaya, akwai wasu abubuwan ciniki idan kuna haɗa Airpods tare da na'urorin Android. A sauƙaƙe, zaku sami ingantacciyar ƙwarewar Airpods tare da na'urar ku ta iOS.

Kar ku yi min kuskure, har yanzu suna aiki da Android. Hakanan, idan kuna da jakar na'urori masu gauraya kamar wayar Android da iPad, AirPods zaɓi ne mai kyau ga duka biyun. Za ku sami haɗin kai tare da iPad ɗinku, da kyakkyawan aiki tare da wayarku.

 

AirPods don Android

AirPods don Android

AirPods sigar Apple na belun kunne na Bluetooth. Amma da yake na’urorin kunne na Bluetooth ne, za su iya haɗawa da kowace na’ura, gami da wayoyin Android.

Suna da wasu manyan fasaloli, musamman lokacin da muke magana game da AirPods Pro sabuwa . Tare da sabbin abubuwan sabuntawa, Apple ya ƙara fasalin sararin samaniya mai jiwuwa, wanda ke ba Airpods damar sarrafa sauti dangane da matsayin wayarka.

Bari mu ce idan kun shiga daki tare da baya zuwa wayar da aka haɗa, Air Pods zai yi kama da kiɗan yana fitowa daga bayan kan ku. Bayan an faɗi haka, bari mu ga yadda ake haɗa Air Pods zuwa wayar Android.

Idan kuna da AirPods guda biyu waɗanda kuke son haɗawa da na'urar Android, dole ne ku haɗa su kamar belun kunne na Bluetooth na yau da kullun.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake buɗe kalkuleta na kimiyya akan iPhone

Yadda ake haɗa Airpods zuwa na'urar Android

  • Je zuwa Saituna akan wayar Android, danna Bluetooth, sannan kunna ta.
  • Ɗauki akwati na Air Pods, kuma danna maɓallin haɗin kai a bayan karar.
  • Za ku ga farin haske a gaban akwati na Air Pods yanzu. Wannan yana nufin cewa suna cikin yanayin haɗin kai
  • Matsa Pods ɗin iska akan na'urorin da ke kunna Bluetooth na wayarka.

Yanzu idan wani ya tambaye ku "Shin AirPods suna aiki da Android?" Kun san amsar. Yanzu da muka bayyana cewa za mu iya haɗa AirPods tare da Android, bari mu fara da cinikin.

AirPods ya canza tare da Android

Na farko, ƙwarewar haɗin kai. Dole ne kawai ku buɗe AirPods kusa da na'urar ku ta iOS, kuma buɗaɗɗen haɗin kai zai bayyana akan iPhone ɗinku. Danna kan shi kuma kuna da kyau ku tafi. Hakanan, ana haɗa AirPods zuwa asusun iOS ɗin ku don haka zaku iya canza su da sauri daga iPad zuwa iPhone da sauran na'urori.

Bayan haka, saboda wasu dalilai, AirPods ba zai nuna matakin baturi akan Android ba. Hakanan, ba za ku sami Siri ba saboda an haɗa ku da na'urar Android. Koyaya, waɗannan cinikin biyu za a iya juyawa idan kun zazzage Mataimakin Trigger daga Play Store.

Wannan app ɗin yana nuna baturin Airpods na hagu da dama da matsayin kwaf ɗin Air shima. Hakanan yana ba ku damar ƙaddamar da Mataimakin Google daga motsin kunne.

A ƙarshe, zaku rasa aikin AirPod guda ɗaya. Tare da iPhone, za ku iya amfani da AirPod ɗaya kawai kuma ku bar ɗayan a cikin akwati. Koyaya, wannan ba shine yanayin Android ba. Lokacin da kuka haɗa AirPods ɗinku tare da Android, zaku yi amfani da suna biyu a wancan lokacin. Wannan saboda Android baya goyan bayan gano kunne akan AirPods.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  8 Mafi kyawun Aikace -aikacen Rikodin allo Don Android Tare da Fasaha na ƙwararru

Yanzu kun san, yadda ake haɗa AirPods zuwa na'urar Android. Yawancin masu amfani da Android suna bin Air Pods Pro, waɗanda ke kusa da babu sauti, haɓaka inganci, ko aiki. Waɗannan zaɓuɓɓuka ne masu kyau idan kasafin kuɗin ku yana da iyaka ko kuma kawai kun fi son shi. Koyaya, idan kuna son amfani da Air Pod, ba kwa buƙatar iPhone.

Muna fatan wannan labarin ya taimaka wajen koyon yadda Apple Airpods ke aiki tare da na'urorin Android?

Na baya
Yadda za a bincika waɗanne aikace -aikacen iPhone ke amfani da kyamara?
na gaba
Yadda ake amfani da Sigina akan kwamfutarka na tebur

Bar sharhi