shafukan sabis

Manyan Manyan Manyan Gmel guda 10 na 2023

Manyan Manyan Gmel Kyauta 10

Idan mun zabi Mafi kyawun sabis na imel Tabbas za mu zaba Gmail. babu shakka hakan Gmail Yanzu shine mai ba da sabis na imel mafi yadu amfani. Amma, koyaushe akwai damar zaɓin.

Sauran masu ba da sabis suna ba da ƙarin fasali kamar rashin ganin imel, babu ƙuntatawa akan abin da aka makala da fayiloli, da ƙari, don haka, a cikin wannan labarin, mun yanke shawarar raba muku jerin mafi kyawun madadin Gmel don aikawa da karɓar imel.

Jerin Manyan Manyan Gmel Kyauta 10

Mun gwada duk ayyukan imel da aka jera a cikin labarin. Waɗannan ayyukan imel suna da tsaro kuma suna ba da mafi kyawun fasali fiye da Gmel. Don haka, mu san juna Mafi kyawun madadin Gmail.

1. ProtonMail

ProtonMail
ProtonMail

Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓin da ya fi kula da sirri, saboda sabis ne na ƙirƙiri CERN ; Don haka, an ba da tabbacin mafi kyawun kariya ta sirri. Amma, yana fasali iri biyu, ana biyan ɗaya kuma yana da kyauta, amma abin farin ciki shine sigar kyauta ba ta haɗa da talla ba.

Yana ba da 1GB na ajiya a cikin sigar sa ta asali, wanda ya isa ya adana duk keɓaɓɓun imel da ƙwararrun imel. Koyaya, idan kuna son ƙarin ajiya, zaku iya faɗaɗa shi ta hanyar yin rijistar ɗaya daga cikin manyan tsare -tsaren su, wanda kawai zai ba ku ƙarin zaɓuɓɓuka da zaɓuɓɓukan ajiya.

2. Wasikun GMX

Wasikun GMX
Wasikun GMX

Shirya Wasikun GMX Daya daga cikin mashahuran madadin Gmail و Hotmail Kuma mafi yawan amfani, inda tsaro yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan don sabis. Hakanan yana da matattara don dakatar da spam daga isowa, yana ba da ingantaccen aminci ga imel ɗin da ke amfani da ɓoyewa SSL.

Abu mafi ban sha'awa shine sabis ɗin wasiƙa yana ba mu sarari mara iyaka don imel ɗin mu kuma ba wai kawai za mu iya aika haɗe -haɗe har zuwa 50MB ba, wanda ba shi da kyau idan aka kwatanta da sauran sabis na kyauta. Bugu da ƙari, mu ma za mu iya samun damar asusunmu ta hanyar aikace -aikacen wayar hannu; Haka ne, shi ma yana da aikace -aikacen hannu.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda za a kunna Maɓallin Maɓallin Gmel (Kuma Aika wannan imel ɗin mai ban kunya)

3. Zoho Mail

zo email
zo email

Wannan dandamali yana fuskantar yanayin kasuwanci, amma wannan ba yana nufin ba za ku iya amfani da wannan sabis ɗin don amfanin kanku ba; Hakika, zaku iya amfani da shi don manufar ku.

Kamfanin Zoho ƙungiya ce mai jagoranci a cikin aikin haɗin gwiwar kan layi; An haɗa shi cikin software na ofis kamar kalanda, manajan ɗawainiya, saƙon nan take, da ƙari. Koyaya, duk da wannan duka, amfanin sa yana da hankali, kuma yana kula da sirrin masu amfani da shi.

Koyaya, sigar sirri tana samuwa kyauta kuma yana ba ku damar saita sabbin imel tare da kari kyauta. Ganin cewa a yanzu, idan muna magana game da amfani da keɓancewa, bari in fayyace cewa yana da tsayayyen mai amfani mai sauƙin amfani.

4. Newton Mill

Newton Mail
Newton Mail

Shirya Newton Mail An sani zaɓi ne mai kayatarwa da tsari na gani don samun da sarrafa asusun imel ɗin ku da ƙwarewa. Bugu da ƙari, tunda haɓakawarsa yana da mahimmanci: yana ba ku damar amfani da dandamali da na'urori da yawa, tabbatar da karɓa da karanta abin da muka aika, ikon sokewa da share imel da aka ƙirƙira ko hibernate karɓar saƙonni da ƙari mai yawa, don haka, ainihin duk waɗannan fasali Na musamman ya sa wannan sabis ɗin ya zama mafi kyawun zaɓuɓɓuka azaman madadin Gmel.

Wani fa'idar ita ce tana ba da bayani game da bayanin mai aikawa, wanda yake da ban sha'awa sosai idan kun karɓi kowane imel daga mutumin da ba a sani ba. Koyaya, Newton ba kyauta bane amma ba kwa buƙatar damuwa saboda kawai yana ba mu damar gwada sabis ɗin ta ba tare da biyan kwanaki 14 ba.

5. Hochmil

Hushmail
Hushmail

An yi tallar wannan sanannen sabis ɗin imel a matsayin garanti na tsaro; A zahiri, amfani da shi ya faɗaɗa, musamman a cikin lafiya, don sadarwa tare da marasa lafiya da ƙwararrun likitocin.

Yana ba da ɓoye saƙonni ta ƙa'idodi OpenPGP Yana buɗewa kuma yana amintar da haɗin SSL/TLS, wanda ke kare bayanai daga baƙi, hukumomin talla da banza.

Ba wannan kadai ba, hatta wannan sanannen sabis ɗin imel ɗin, ba shakka, yana ba da izini Hushmail Hakanan tare da nau'in adiresoshin imel daban-daban don ɓoye ainihin adireshin, duk a cikin sabis ɗaya. Haka kuma, yana kuma ba da damar aika saƙonni tare da abun ciki mai mahimmanci tare da kariyar kalmar sirri har ma ga masu amfani ba tare da lissafi ba Hushmail.

6. Maildrive

Maildrive
Maildrive

Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin ƙirƙirar adiresoshin imel na karya waɗanda ke hana mu aika imel ɗinmu ta asali don kawai kawar da banza ko kuma idan kuna son yin rajista don dandalin ko gidan yanar gizon da ba a amince da shi gaba ɗaya ba. Kamar yadda yake a cikin wannan sabis ɗin, za mu iya ƙirƙirar adireshin imel na mu, ko ma mu ma iya ɗaukar waɗanda wannan sabis ɗin ya ba da shawara.

aibi Maildrive shine kawai yana adana saƙonni 10 max. Koyaya, abu mafi ban sha'awa game da wannan babban sabis ɗin wasiƙar shine cewa ba lallai bane mu yi rajista don amfani da wannan sabis ɗin.

7. Yambomail

Yambumail
Yambumail

Wannan sanannen sabis ɗin wasiƙar, ba shakka, ina magana ne Yambumail An ƙirƙira ta hanyar tara kuɗi ko tallafin zamantakewa, ba wai kawai wannan sanannen sabis ɗin wasiƙar yana ba da tsaro mafi girma ba, saƙo na saƙo, da toshe katanga don takamaiman masu karɓa, yana kuma ba da ikon lalata imel da kai.

Koyaya, zaku iya aikawa da karɓar imel tare da tabbacin ɓoyewa tare da asusu ɗaya azaman sabis na kyauta. Koyaya, sigar da aka biya kawai tana ba mu duk sabis ɗin, gami da daidaita sauran asusun imel da muke da shi.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake saukar da bidiyo daga Twitter

8. mail.com

mail.com
mail.com

Wuri mail.com Yana ɗaya daga cikin mashahuran hanyoyin da aka yi amfani da su sosai ga Post Gmail و Hotmail Ofaya daga cikin mafi kyawun fasalulluka na wannan sabis ɗin wasiƙar shine cewa zaku iya tantance yankin imel ɗin da kuke so; Wannan sabis ɗin yana ba da ajiya mara iyaka, kuna iya aika haɗe -haɗe har zuwa 50MB a kowane fayil, kuma kuna iya amfani da imel daga wayoyinku na hannu.

9. Wasikun wasiku

Wasikun wasiku
Wasikun wasiku

Wannan sanannen sabis ɗin imel ne wanda aka bayar karafari.com , wani kamfanin Indiya da aka kafa a 1996. Kuma ba wai kawai ba, hatta wannan sanannen sabis ɗin imel ana tallata shi azaman garanti na tsaro, yana da masu rajista sama da miliyan 95.

Haka kuma, wannan sanannen sabis ɗin wasiƙar yana ba da sabis ɗinsa kyauta, inda zaku iya aikawa da karɓar imel mara iyaka tare da garantin tsaro na sirri.

10. 10minutemail

10 Minti Mail
10 Minti Mail

Wannan sanannen sabis ɗin wasiƙar, ba shakka, 10minutemail Ba sabis ne na imel na yau da kullun ba, saboda yana da manyan zaɓuɓɓuka waɗanda ba duk masu ba da sabis na wasiƙar kyauta ke bayarwa ba.

Ee, wannan mashahurin mai ba da sabis na wasiƙa yana ba mu adiresoshin imel na ɗan lokaci waɗanda ke ɗaukar mintuna 10 kawai. A wannan lokacin, kawai kuna iya karantawa, ba da amsa, da tura saƙonnin imel.

Amma me zai faru bayan mintuna 10? Bayan waɗannan mintuna 10, asusun da saƙonnin sa suna gogewa har abada. Don haka, wannan sabis ɗin na iya zama da amfani a wasu yanayi inda masu amfani zasu ba da adireshin imel don kammala rajistar wasu shafukan yanar gizo marasa amana.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da:

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani don ku sani Mafi kyawun madadin Gmail. Idan kun san duk wani sabis kamar wannan, sanar da mu a cikin sharhi.

Na baya
Yadda za a kunna da kashe yanayin duhu akan kowane gidan yanar gizon da kake lilo daga wayarka
na gaba
Manyan Manhajojin Shirya Bidiyo na YouTube 10 don Wayoyin Android

Bar sharhi