Android

Zazzage WhatsApp Messenger don Android da iOS

Zazzage WhatsApp Messenger don Android da iOS

Idan kuna son sadarwa tare da abokai ko dangi da musayar tattaunawa, hotuna da bidiyo tare da su a cikin yini cikin sauƙi, sauri da tsada, to dole ne a saukar da ƙa'idar app, saboda shine shirin farko a duniyar sadarwar zamantakewa tsakanin daidaikun mutane a duniyarmu ta yau, tana wakiltar ci gaban saƙonnin rubutu na zahiri, amma a cikin hanyar kwanan nan. Kuma mafi haɓaka, whats app shine shirin tattaunawa da musayar tattaunawa tsakanin mutane kyauta, amma ba kawai tattaunawa kamar saƙon rubutu a baya ba, amma yana yiwuwa ta hanyar whats app don musayar hotuna, bidiyo da kafofin watsa labarai daban -daban ban da ikon don musayar takardu da fayiloli daban -daban,

Hakanan, shirin yana ba ku damar aika saƙon murya da yin kira tare da kowa a kowane wuri a duniya, duk wannan kyauta ne, ya dogara da haɗa wayarku da Intanet kawai, kuma aikace -aikacen WhatsApp ana ɗaukarsa ɗayan Aikace -aikacen da suka fi nasara a duniyar sadarwar zamantakewa inda ta saukar da mutane sama da biliyan 100 a duniya saboda sauƙin amfani da damar ta daban da ta musamman, ita ce mafi kyau kuma mafi sauƙi komai yadda wasu ke ƙoƙarin ƙirƙirar irin wannan shirye -shirye don shi, don haka za mu san juna tare da abin da ke cikin sabon sabuntawa tare da bincika duk fasalullukan da ke ciki da kuma sirrin da mutane da yawa ba su sani ba.

Yadda ake saukar da WhatsApp?

Dole ne ku fara tabbatar cewa an haɗa wayarku da Intanet ta hanyar wifi ko ta hanyar buɗe bayanan canja wurin kwanan wata ta wayar hannu, sannan kuma ku tabbata cewa akwai isasshen sarari a cikin wayar sannan ku je shagon Google playstore or Kamfanin Apple App kuma bincika cikin Ingilishi don whatsApp kamar yadda aka sanya shi a cikin hoton, zai bayyana gare ku a cikin zaɓuɓɓuka sannan ku danna shi don mayar da ku zuwa shafin saukarwa, zaku danna shigarwa ko shigar gwargwadon yaren waya kuma kun karɓi sharuɗɗan shigarwa kuma za a shigar da su ta atomatik bayan hakan kuma za ku sami alamar shirin a saman allo.

Kuna iya saukar da sabon aikace -aikacen WhatsApp ta hanyar mahaɗin da ke ƙasa kuma zaɓi nau'in tsarin aiki don wayarku, ko (Android - iPhone - Windows):

Danna nan don saukar da aikace -aikacen

WhatsApp Manzo
WhatsApp Manzo
Price: free

WhatsApp Messenger
WhatsApp Messenger
developer: WhatsApp Inc
Price: free

Yadda ake yin rajista a cikin aikace -aikacen WhatsApp?

Bayan shigarwa, zaku buɗe shirin don aiwatar da tsarin rajista don ku iya sadarwa tare da abokai da dangi kuma za ku yi matakai masu zuwa:

Lokacin da kuka buɗe shirin, allon buɗewa zai bayyana a gare ku kuma za ku danna amincewa da bin diddigin kuma za ku ci gaba da shigar da lambar wayar, kuma ku tabbata kun shigar da lambar wayar daidai kuma lambar wayar za ta tabbata ta hanyar aika lamba zuwa waccan lambar kuma idan kun shigar da lambar waya iri ɗaya da ke kan wayar da kuka shigar da shirin a kanta, zai bincika lambar ta atomatik ba tare da buƙatar canza shi ba, amma idan ba waya ɗaya ba lamba, dole ne ku rubuta lambar da aka aiko zuwa lambar wayar da kuka shigar.

Bayan haka, shirin zai nemi ku shigar da sunan da kuke son bayyanawa a cikin shirin, haka kuma zaɓi hoto daga ƙwaƙwalwar waya ko ɗaukar hoto, kuma ba za ku iya sanya hoto ba, kuma ta wannan kuna rajista a cikin shirin kuma yanzu kuna iya sadarwa tare da abokanka da dangin ku da musayar taɗi, hotuna, bidiyo da kafofin watsa labarai daban -daban tare da su ko'ina cikin yini cikin sauƙi da sauri kuma gaba ɗaya kyauta kyauta don haɗawa da Intanet kawai.

Bayan tsarin rijistar shirin, babban allon zai bayyana a cikin whatsApp, wanda ya ƙunshi manyan abubuwa uku, sune lambobin sadarwar da kuke da su, duk lambobin waya da kuke da su masu wannan shirin suma suna da WhatsApp, da taɗi ko tattaunawar da za ku yi da kuma kiran da za a yi don yin ta, kuma don fara tattaunawa, za ku danna lambobin a saman kuma duk mutanen da kuke da lambobin wayarsu za su bayyana gare ku kuma za su Hakanan amfani da aikace -aikacen WhatsApp, zaku nemi mutumin ko abokin da kuke son magana dashi kuma danna shi kuma kai tsaye za ku sami kanku a shafin tattaunawa.

Kuma lokacin da kuka buɗe tattaunawar ko yin hira a cikin shirin na WhatsApp, yanzu zaku iya magana da abokin ku ta hanyar rubutu kamar yadda aka nuna a hoton, kuma don rubuta mai amfani ya danna wannan farin murabba'i na ƙasa kuma rukunin haruffa zai bayyana muku don rubuta abin kuna so, kuma kuna iya ƙara alamomi daban -daban a cikin rubutunku, akwai da yawa Daga cikin alamomi da sifofi daban -daban waɗanda ke bayyana ra'ayoyi da yawa ko don bayyana ra'ayoyi daban -daban ko ma alamun abinci, furanni da dabbobi, mai amfani zai sami ɗaruruwan waɗannan alamomi don aika su ga abokansa,

Baya ga rubutu, mai amfani zai iya aika saƙon muryar nan take ta ci gaba da danna alamar makirufo a ƙasa kuma za a aika saƙon ta atomatik bayan an gama makirufo, kuma ban da wannan kuma za ku iya aika hotuna nan take ta danna alamar kyamara a ƙasa da shirye -shiryen bidiyo Har ila yau, za mu yi magana dalla -dalla kan wannan batu.

Bayyana yadda ake yin murya da bidiyo?

Kuna iya yin kira da yardar kaina a cikin whats app ta danna alamar wayar a saman allo a cikin shafin taɗi kuma za a yi kiran kai tsaye ga mutumin da kuke so, kuma ɗayan fasalullukan da aka ƙara kwanan nan a cikin aikace -aikacen WhatsApp. shine kiran bidiyo inda masu amfani zasu iya zaɓar tsakanin Yin kiran murya ko kiran bidiyo na tsawon lokaci mara iyaka, kuma wannan ƙari ne mai kyau ga shirin, saboda wannan fasalin ya sami samuwa a cikin wasu aikace -aikace da yawa kamar su Snap da Messenger, da kasancewar ikon don sauƙaƙe kira ga masu amfani saboda yana ceton su kuɗi mai yawa da suke kashewa akan kiran ƙasashen duniya, Don haka, yanzu suna iya magana da waɗanda suke so a ko'ina cikin duniya ba tare da wani farashi ba, da sharadin akwai haɗin intanet kawai, wanda ƙari ne aka lissafa don shirin WhatsApp.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Tencent Gaming Buddy Android Wasannin Emulator

Wasu fasalulluka a cikin tattaunawar WhatsApp

Baya ga yuwuwar rubutacciyar hirar da sabon fasalin wanda shine yin kiran bidiyo da kuma kasancewar kiran murya, akwai kamanceceniya da alamar fil a saman kuma lokacin da kuka danna shi, masu amfani da WhatsApp na iya aika takardu daban -daban kamar fayilolin kalma ko pdf da sauransu da kuma aika hotuna da bidiyo da kuma shirye -shiryen GIF Kuma wannan shine sabon ƙari a cikin aikace -aikacen WhatsApp wanda bai wanzu ba, kuma yana iya aika shirye -shiryen sauti waɗanda ke kan wayar a da, ko mai amfani yana yin rikodin su a lokacin aikawa kuma bai wuce mintina 15 ba, wanda shine babban lokacin rajista,

Bayan duk wannan, Hakanan zaka iya aika rukunin yanar gizon ta danna alamar shafin sannan zaɓi shafin a cikin taswirar shirin Google sannan aika zuwa ga wanda kuke so kuma hakan yana taimakawa idan kuna son aika adireshin ku ga abokin ku ko aika adireshin kamfanin ku misali ga wasu mutane kuma yana taimakawa idan mai amfani Bai san wurin da yake so ba kuma yana son wani ya taimaka masa ko yana son wanda ya san wurin da motarsa ​​take, fasali ne na musamman a cikin aikace -aikacen WhatsApp,

Mai amfani kuma zai iya aika lamba da ke cikin wayar cikin sauri maimakon dogon bincike da kwafa da liƙa, ta dannawa ɗaya za ku iya aika lambar da kuke son aikawa ga duk mutumin da kuke da shi a cikin aikace -aikacen, kuma a ƙarshe za ku iya aikawa hotuna da bidiyo kai tsaye idan kuna son aikawa abokanka hotuna Ko bidiyon da na ɗauka a lokacin tattaunawa. Don harba hotuna, muna danna gunkin kamara, kuma ta latsa maɓallin kamara mai tsawo, ana iya harbi bidiyo.

Sabbin fasalulluka waɗanda WhatsApp suka ƙara a cikin sabon sabuntawa don gyara hotuna nan take

Aikace -aikacen WhatsApp ya ƙara kwanan nan, ta sabon sabuntawa zuwa shirin, sabbin fasali don gyara hotuna kafin aika su ga abokai, kuma waɗancan fasalulluka sun yi kama da waɗanda ke cikin aikace -aikacen Snapchat, dangane da rubutu akan hoton da launuka daban -daban da Hakanan sanya siffofi da alamomi, suma yanke daga hotuna, da kuma zana da hannu akan hoton kuma zamu san yadda ake yin duk wannan a cikin aikace -aikacen WhatsApp, bayan mai amfani ya danna alamar kamara kamar yadda muka yi bayani a baya da bayan ɗaukar harbi abin da yake so, za mu samu akan hoton waɗannan alamomin a saman.

Kuma za mu yi bayanin abin da kowannen su ke yi, alamar alkalami yana ba ku damar yin rubutu da hannu akan hoto a cikin launi da yadda kuke so, kuma harafin T yana nufin rubutu wanda ke nufin zaku iya rubutu akan hoton a cikin launi ku fi son kuma za ku iya rubuta kalma ko sakin layi kuma bayan an gama rubutun za ku iya motsa waɗannan kalmomin da yardar kaina a Ko ina cikin hoton kamar yadda aka nuna a sama.

Kuma ta latsa alamar fuska mai murmushi za ku iya sanya siffofi da alamomi daban -daban waɗanda kuka fi so akan hoton kuma akwai sifofi da alamomi da yawa, kuma ta hanyar alamar murabba'i zaku iya yanke hoton a siffa da girman da kuke so, kuma a ƙarshe ta hanyar alamar kibiya za ku iya komawa cikin kowane matakan baya da kuka Yi Tare da shi don kada ku bi canje -canjen da kuka yi, kuna iya shirya hoton kyauta kamar yadda kuka fi so.

Muna iya gano cewa waɗannan canje -canjen sun yi kama da sauye -sauye a cikin shirin Snapchat, ban da rashin sauran tasirin da zaɓuɓɓuka, kuma wannan yana nuna cewa masu haɓakawa a cikin aikace -aikacen WhatsApp suna ƙoƙarin rage bambanci tsakanin waɗancan shirye -shiryen kuma suna neman ci gaba da haɓakawa da haɓakawa kuma kuyi ƙoƙarin gamsar da masu amfani da shirin WhatsApp kuma kada ku rasa amincewa da Aikace -aikacen.

Saƙonnin rukuni a Whatsapp

Bayan mun koya game da shirin WhatsApp kuma mun koyi yadda ake amfani da shi kuma muna more fa'idodi daban -daban na shirin, za mu kuma koya game da sabbin abubuwa a cikin shirin wanda shine ikon aika saƙo ga rukunin mutane a lokaci guda Ba tare da aika shi daban -daban ga kowane mutum a cikin abokan hulɗarku ba kamar saƙonnin taya murna Eid, alal misali, da yuwuwar ƙirƙirar ƙungiyar mutane fiye da ɗaya don yin magana tare, kamar yin taɗi don 'yan uwanku su yi magana. yau da kullun tare da duk membobin dangi ba tare da yin magana da su daban -daban ba har ma da ƙirƙirar ƙungiya wacce ta haɗa da duk abokanka a makaranta ko jami'a, don fasalin ya sauƙaƙe don mu'amala da juna, kuma yana ɗaya daga cikin mafi mahimmancin fasali waɗanda ke rarrabe aikace -aikacen WhatsApp daga wasu aikace -aikacen.

Kuna iya aika saƙon rukuni ko ƙirƙirar sabuwar ƙungiya, ta latsa maɓallin akan wayar a hannun dama wanda ke ɗaukar siffar murabba'i ko layi uku a yawancin wayoyin, kuma lokacin da kuka danna shi zaɓuɓɓuka zasu bayyana a hoton farko kuma za mu sami zaɓuɓɓuka guda biyu na farko shine ƙirƙirar sabuwar ƙungiya da saƙon rukuni Sabuwa kuma muna zaɓar abin da muke so daga cikinsu, kuma a cikin duka biyun shirin zai mayar da mu cikin jerin lambobin sadarwa da mai amfani ya zaɓi membobi na ƙungiya ko duk wanda ke son aika saƙon daga abokan hulɗarsa, sannan idan kun ƙirƙiri sabon ƙungiya shirin zai nemi ku rubuta sunan wannan rukunin kuma bayan rubuta Sunan mai amfani zai sami rukunin yana cikin jerin taɗi sannan zai iya shiga tattaunawar rukuni kuma yayi magana da su a cikin tattaunawar rubuce -rubuce ko aika hotuna, bidiyo, takardu, wuri da lambobi daban -daban ga rukunin gaba ɗaya wanda duk abin da mai amfani zai iya yi a cikin tattaunawar mutum zai iya yi da ƙungiyar.

Kuma idan mai amfani yana son aika saƙo kamar saƙon taya murna ga ƙungiya, zai zaɓi mutanen da za su so su aika daga cikin abokan hulɗarsa, kuma wayar za ta tura su zuwa ɗakin hira don rubuta abin da kuke son aikawa. su kuma za ku ga cewa saƙon yana ɗaukar siffar amplifier a cikin jerin taɗi.

Akwai wata hanyar aika saƙo gaba ɗaya kuma yana ɗaya daga cikin fa'idodin da aikace -aikacen ya ƙara, wanda shine ta aika saƙon da kuke so ga kowa sannan ku danna wannan saƙon kuma zaɓuɓɓuka za su bayyana a gabanku lokacin da kuka danna a kai kuma za ku zaɓi alamar kibiya a hagu wanda ke nufin sake sakewa, sannan wayar za ta tura ku zuwa lambobinku don zaɓar wanda kuke so ku sake aikawa da wannan saƙon.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Zazzage Soma Messenger don android

Wasu zaɓuɓɓuka a cikin tattaunawar WhatsApp

Bayan mun san fasalulluka a cikin taɗi a cikin shirin WhatsApp, ya rage a san sauran zaɓuɓɓukan da za mu iya shiga cikin taɗi ko taɗi, lokacin da kuka danna maki uku kusa da kira da alamar multimedia, wannan jerin zai bayyana gare mu kamar yadda aka nuna a hoton Lokacin da kuka danna ƙari, sauran zaɓuɓɓukan za su bayyana kamar yadda aka nuna a hoton.

Lokacin da kuka danna "Duba lamba", zaku ga cikakkun bayanai game da lambar sadarwar da kuke magana da ita, kamar suna da lambar waya, da kuma kafofin watsa labarai na gama gari tsakanin ku ban da matsayin ta.

Lokacin da kuka danna "Media" zai nuna hotuna, bidiyo da kafofin watsa labarai daban -daban waɗanda aka yi musayar tsakanin ku.

Lokacin da kuka danna "Bincike", wannan zaɓin zai ba ku damar bincika komai a cikin tattaunawar ko hira, ko saƙonnin rubutu, takamaiman kalmomi ko taken kafofin watsa labarai.

Lokacin da kuka danna "bebe", menu zai bayyana a gare ku don zaɓar idan kuna son faɗakarwa game da saƙonnin da aka aiko daga wannan mutumin ko kuma ba kwa son hakan, haka kuma tsawon lokacin da kuke son muryar ta kasance ta kasance ta zama shiru daga mako zuwa shekara.

Lokacin da kuka danna "Block", za a toshe lambar kuma ba za ku iya sake yin magana da ku ba kuma ba za ku ga matsayin ku ko wani abu game da ku ba.

Lokacin da kuka danna "Share abun cikin taɗi", za a share tattaunawar gaba ɗaya tare da saƙonni, hotuna da bidiyo.

Lokacin da kuka danna "Aika taɗi ta imel", za a tura ku zuwa imel ɗin da kuka yi rijista a wayar, don a aika taɗi ga duk wanda kuke so ta imel.

Lokacin da kuka danna "Ƙara gajeriyar hanya" za a ƙirƙiri lamba a saman allon wayar

Kuma lokacin da kuka danna "fuskar bangon waya" menu zai bayyana tare da ku akwai zaɓuɓɓuka daban -daban waɗanda za su ba ku damar canza bayanan taɗi ta hanyar sa, kuma yana yiwuwa a zaɓi hoto daga gidan wayar da ke kan wayar don zama tushen don saƙonni a cikin tattaunawar ko zaɓi ɗaya daga cikin launuka ta hanyar salo daban -daban na launuka da aka bayar Baya ga shirin, zaku iya saukar da shirin baya wanda ya haɗa da hotuna daban -daban da asalinsu, kuma kuna iya zaɓar tsoffin hoton, kuma kuna iya zaɓar ba don samun asali ba.

Saituna a cikin app na WhatsApp

Bayan mun saba da aikace -aikacen WhatsApp kuma mun koyi yadda ake amfani da shi, dole ne mu san saitunan a cikin shirin na WhatsApp, kuma za mu iya samun damar shiga saitunan ta danna maɓallin dama akan wayar inda menu zai bayyana gare mu kamar yadda a cikin hoton kuma za mu zaɓi saitunan daga ciki da jerin kayan aiki waɗanda suka haɗa da zaɓuɓɓuka daban -daban.

Na farko: Saitunan “lissafi” sun haɗa da zaɓuɓɓuka huɗu: tsare sirri, tsaro, canza lamba, da share asusun, kuma za mu fayyace matsayin kowannen su.

“Sirri” kuma ta hanyar keɓancewa, mai amfani zai iya tantance wanda ya ga fitowar sa ta ƙarshe a cikin shirin, haka kuma wanda ya ga hoton sa na sirri da kuma wanda ya ga abin da ya rubuta a cikin shari'ar sa kuma a cikin shari'o'i uku da zai iya zaɓa daga cikin duka watau dukkan daidaikun mutane ko da ba sa cikin abokan hulɗarsa ko abokan hulɗarsa kawai ko babu.

Hakanan a cikin menu na sirri, zaku iya ganin mutanen da kuka toshe ko ƙara sabbin lambobi zuwa ban

Baya ga alamomin karanta saƙonnin da idan kun kunna zai sa ku san ko wasu sun karanta saƙonnin ku ko a'a wasu kuma sun san kun karanta ko ba ku karanta ba, kuma idan ba ku kunna su ba ba ku sani ba ko wasu sun karanta ko ba kuma ba su sani ba ko kun karanta saƙonnin su ko a'a.

Na biyu: Zaɓin “canza lamba” kuma ta hanyar wannan zaɓin zaku iya canza lambar wayar da aka yi amfani da ita don ƙirƙirar asusun zuwa wata lambar waya kuma shirin zai canza bayanan asusun da saitunan zuwa sabon lamba.

A ƙarshe, zaɓin “Share lissafi” Da zarar kun shigar da lambar ku kuma danna kan Share Account, shirin zai share asusunka, share rajistar saƙon, kuma ya share ku daga duk kungiyoyin WhatsApp da kuke ciki. Don haka, lokacin da kuka sake buɗe shirin, za ku dawo daga farko kamar aikace -aikacen sabo ne kuma yana buɗewa a karon farko.

Kuma ta hanyar ambaton saitunan muna samun zaɓin taɗi kuma lokacin da kuka danna shi menu a cikin hoton zai bayyana gare mu kuma akwai zaɓuɓɓuka da yawa kamar kunna maɓallin shigarwa don aikawa ko a'a har da sarrafa girman font da Hakanan daidaita madaidaicin allon kuma wannan shine zaɓi ɗaya da aka samu a cikin tattaunawar da kanta, ban da ikon yin kwafin kwafin taɗi Har ila yau zaɓi na ƙarshe, wanda shine rikodin taɗi. Wannan zaɓin ya haɗa da zaɓuɓɓuka da yawa kamar aika taɗi ta imel da adana duk bayanan, gami da share abubuwan duk taɗi kuma a ƙarshe share duk taɗi.

Sannan muna samun wasu zaɓuɓɓuka kamar sanarwar da ke ba da damar mai amfani don sarrafa faɗakarwar saƙonni, ko taɗi ɗaya ko taɗi na rukuni da zaɓin sautuna da hanyar sanarwa, suna bayyana akan allon daga waje ko ba su bayyana ba kuma da yawa zaɓuɓɓuka da zaɓuɓɓukan girgiza ma.

Hakanan muna samun zaɓi don amfani da bayanan da ke taimaka wa mai amfani don sarrafa yawan watsa bayanai da aka yi amfani da shi a cikin shirin sannan kuma zaɓi tsakanin amfani da bayanai ko wifi yayin zazzage hotuna, bidiyo da nau'ikan kafofin watsa labarai daban -daban, da kuma sarrafa adadin bayanan da aka yi amfani da su. don kiran WhatsApp.

Sabuntawa da asirai a cikin sabon sabuntawar aikace -aikacen WhatsApp

Kwanan nan, aikace -aikacen WhatsApp ya gabatar da fasali da sabuntawa da yawa a cikin sabon sabuntawar da aka fitar, kuma waɗannan sabuntawa sun bambanta tsakanin kira, hotuna, hanyar rubutu da sauran fasali da yawa.

Sabunta kwaskwarima a hotuna da bidiyo akan Whatsapp

Aikace -aikacen WhatsApp ya ƙara kwanan nan, ta sabon sabuntawa zuwa shirin, sabbin fasalulluka waɗanda ba a can kafin su gyara hotunan kafin a aika su zuwa abokai, kuma mai amfani zai iya canza duka hotuna da bidiyo, ko an ɗauki hoto a lokacin na hira ko kasancewa a wayar kafin, za mu sami akan hoton da yawa alamomin da ke akwai A saman su shine alamar alkalami wanda zai ba ku damar rubuta da hannu akan hoton a launi da yadda kuke so, da harafin Alamar T tana nufin rubutu wanda ke nufin zaku iya rubutu akan hoto a cikin launi da kuka fi so kuma kuna iya rubuta kalma ko sakin layi kuma bayan rubutu zaku iya motsa waɗannan kalmomin kyauta a ko'ina cikin hoton kamar yadda aka nuna a sama, kuma ta latsa murmushi alamar fuska zaku iya sanya siffofi da alamomi daban -daban waɗanda kuka fi so akan hoton kuma akwai sifofi da alamomi da yawa, kuma ta alamar murabba'i zaku iya yanke hoton a siffa da girman da kuke so, kuma a ƙarshe ta alamar kibiya za ku iya dawowa akowane mataki na Matakan baya da na ɗauka kuma waɗannan sauye -sauyen sun bambanta sosai saboda za su ƙara daɗin nishaɗi a cikin tattaunawa tsakanin abokai, kamar yadda mai amfani zai iya rubutawa da shirya bidiyon da ya aika wa abokai bin Bayyana yadda ake canza hotuna.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Zazzage aikace -aikacen Daraktan Ayyuka don gyara bidiyo don Android

Sabunta ikon yin kiran bidiyo a WhatsApp

WhatsApp kwanan nan ya ƙara sabuntawa mai ban mamaki, wanda shine ikon yin kiran bidiyo maimakon yin kiran murya kawai, ta yadda mai amfani zai iya yin kiran bidiyo tare da dangi da abokai cikin sauƙi da sauri, ba tare da wani farashi ta latsa “wayar ba. ”” Tab a saman allon taɗi kuma ya zaɓi kiran bidiyo kuma zai canza ta atomatik zuwa kyamarar gaba kuma ɗayan lambar zai kasance a cikin hulɗa kuma hotonku zai bayyana a cikin bidiyon a cikin ƙaramin tsari kuma ɗayan mai kiran zai bayyana a cikin babban hoto a cikin kiran bidiyo kuma zaku iya danna alamar kamara don sauyawa tsakanin kyamarori, kuma idan kuna da kira mai shigowa ko kiran bidiyo zaku wuce yatsanku akan allon don karɓa ko ƙin kiran, kuma kiran bidiyo tare da kiran murya zai bayyana a lissafin kira.

Sabunta aikawa da ƙirƙirar GIFs

Aikace -aikacen WhatsApp kuma ya ƙara ikon aika hotunan GIF zuwa wayoyin Android bayan wannan fasalin ya iyakance ga wayoyin iPhone kawai, da kuma ikon canza bidiyo zuwa tsarin GIF ta hanyar rage bidiyon kafin aikawa zuwa lokacin da bai wuce daƙiƙa 6 ba. kuma ya ƙara ikon bincika hotuna a cikin tsarin GIF a cikin Tattaunawa ta danna alamar fuskar da ke ƙasa kuma za mu sami alamar GIF a ƙasa kuma lokacin danna shi alamar bincike za ta bayyana kuma za mu iya rubuta sunan binciken a wancan lokaci.

Ƙara yawan hotunan da za a iya aikawa zuwa hotuna 30 a cikin aikace -aikacen WhatsApp

Bayan mai amfani ya iya aika hotuna 10 kawai, mafi girman sabuntawa na baya ga shirin WhatsApp, mai amfani a cikin sabuntawa na ƙarshe zai iya aika hotuna 30 a lokaci guda, kuma wannan ƙari ne mai kyau wanda ke ba mai amfani damar sauƙaƙe hotuna da sauƙi. abokai, komai lambar su.

Ikon sake aika saƙonni zuwa fiye da mutum ɗaya lokaci guda

Ƙarin WhatsApp sabon sabuntawa ne kuma a cikin tsarin aika saƙonni, inda yanzu mai amfani zai iya sake aika saƙon ga mutum fiye da ɗaya a lokaci guda bayan ya sami damar aika saƙon ga mutum ɗaya kaɗai, kuma mai amfani danna saƙon da yake son aikawa kuma zai bayyana a gabanku Zaɓuɓɓuka a saman lokacin da kuka danna shi kuma zaku zaɓi alamar kibiya a hagu, wanda ke nufin sake sakewa, sannan wayar zata tura ku zuwa ga lambobin da ake da su don zaɓar wanda kuke so ku sake aikawa da wannan saƙon.

Ikon kallon bidiyon ba tare da zazzagewa a WhatsApp ba

Ofaya daga cikin ƙarin ƙari na aikace -aikacen WhatsApp a cikin sabuntawa ta ƙarshe shine cewa mai amfani yanzu zai iya wasa da kallon duk bidiyon da aka aiko masa kai tsaye kuma nan take ba tare da buƙatar jira don saukar da bidiyon ba, saboda zazzagewa zai faru yayin kallo, kuma wannan ƙarin ƙari ne, kamar yadda a cikin sabuntawa na baya mai amfani ya kasance Yana jiran saukar da bidiyon gaba ɗaya, don ya iya kallon shi, kuma ta haka za a kalli shi kai tsaye akan watsawa.

Ikon tantance takamaiman saƙo a cikin tattaunawar mutum ko rukuni kuma amsa shi

Kamar yadda ya zama mai yiwuwa ga mai amfani a cikin sabuntawar ƙarshe na WhatsApp don tantance takamaiman saƙo a cikin taɗi kuma ya amsa, kuma wannan fasalin yana bayyana a cikin tattaunawar rukuni kamar yadda mai amfani zai iya ayyana takamaiman saƙon da ɗayan mutanen da ke cikin kungiyar kuma ku amsa mata, kuma ta haka ne magana ta zama mafi kyau mafi kyau Daga lokacin da kowa ke aikawa da martani ba tare da sanin wanne ne naku da na wasu ba. Hakanan, mai amfani yanzu zai iya komawa ga wani a cikin rukunin ta hanyar sanya @sign kafin sunan da yake so kuma wannan fasalin yayi kama da yin alama akan Facebook.

Ikon bincika kowane saƙo a cikin taɗi

Daga cikin sabbin abubuwan kari, kuma, shine mai amfani zai iya bincika kowane kalma ko saƙo a cikin tattaunawar, kawai danna kan kalmar bincike a cikin zaɓuɓɓuka a cikin jerin da ke bayyana lokacin da kuka danna maki uku a gefen hagu, kuma wannan fasali yana sauƙaƙa mai amfani don saurin samun kowane saƙo Yana so ko duk abin da yake so ya tuna a cikin tattaunawar.

Sabunta ikon canzawa da tsara font a rubuce a cikin hira tare da fonts daban -daban akan WhatsApp

Ofaya daga cikin sabbin abubuwan sabuntawa a cikin WhatsApp, wanda da yawa ba su sani ba shine yuwuwar canza bayyanar font a cikin WhatsApp ta matakai da yawa. Lokacin rubutu, muna yin rubutu kamar yadda muka saba, amma lokacin jumla ko sakin layi wanda muke son canza font wanda muka sanya a gaban alamomin kamar haka:

* Rubutu * Bamu layi mai kauri

_Write_ yana ba mu layin italic italic

~ Rubutu ~ Ba mu rubutu tare da yajin aiki (kamar yadda aka nuna a hoton)

Kuma wannan ƙari yana sa mai amfani ya ji ƙarin ɗaki don canzawa da ƙarin 'yanci don zaɓar, maimakon samun siffar layi ɗaya a baya, don haka akwai fasali fiye da ɗaya.

Ikon rarrabe saƙonni da yi musu alama da tauraron rawaya

Mai amfani yanzu yana iya rarrabe saƙonnin da yake so, ko saƙon rubutu ne, hoto ko bidiyo, ta danna saƙo daban kuma danna alamar a cikin jerin da zai bayyana a saman, don haka mai amfani ya rarrabe hakan saƙo, kuma yana iya dawowa duk lokacin da yake so ga duk saƙonnin da Ya bambanta ta ta zaɓar "Komawa zuwa saƙonni da tauraro" ta cikin jerin zaɓuɓɓuka a cikin tattaunawar WhatsApp.

Sabunta fayilolin aikawa azaman pdf a Whatsapp

Bayan ba zai yiwu a aika fayiloli ban da hotuna, bidiyo da shirye -shiryen sauti, ya zama mai yiwuwa a cikin sabon sabuntawa na aikace -aikacen WhatsApp cewa mai amfani yana aika fayiloli da takardu a cikin tsarin PDF wanda ke sauƙaƙa ma mai amfani damar musayar bayanai tare da abokai. ko ma musayar fayiloli daban-daban tare da ma'aikata a cikin aikin cikin sauƙi da sauri maimakon yin amfani da imel don aiwatar da wannan tsari.

Sabunta aika saƙonni akan WhatsApp ta imel

Ofaya daga cikin sabbin abubuwan sabuntawa masu amfani kuma a duniyar kasuwanci shine ikon aika taɗi ta e-mail ga duk wanda kuke so kuma wannan na iya adana lokaci da ƙoƙari maimakon sake rubuta kalmomi, aika saƙon kai tsaye daga WhatsApp zuwa imel.

Inda za a tura ku zuwa imel ɗin da kuka yi rijista a waya, don a aika da taɗi ga duk wanda kuke so ta imel.

Sabunta haɗi da aiki na Yanar gizo na WhatsApp akan WhatsApp akan wayar ba tare da buƙatar rajista ba

Ya zama mai sauƙin buɗe asusunka akan kwamfutarka, kawai buɗe zaɓuɓɓukan WhatsApp daga maɓallin dama a cikin wayar kuma zaɓi Zaɓin Yanar gizo sannan buɗe web.whatsapp.com akan kwamfutarka kuma alamar ɓoyayyiya zata bayyana kawai sai a saka kyamarar Wanne zai bayyana gare ku bayan danna wannan zaɓi kuma za ku ga cewa allon yanar gizon ya canza ta atomatik zuwa WhatsApp ɗinku, kuma yanzu kuna iya magana daga waya ko ta kwamfutar zuwa lambobinku. Bugu da ƙari, zaku sami duk zaɓuɓɓuka da saitunan da ake samu akan wayar suma ana samun su akan Yanar gizo na WhatsApp.

Na baya
Zazzage aikace -aikacen Snapchat Plus don iOS don iPhone da iPad
na gaba
Zazzage app Appleyley don iOS don iPhone da iPad

Bar sharhi