iPhone - iPad

Mafi kyawun masu bincike don iPhone 2021 Mafi saurin hawan igiyar Intanet

Mafi kyawun masu bincike don iPhone

Babu shakka cewa aikace -aikacen Mai Binciken Intanet yana ɗaya daga cikin ƙa'idodin aikace -aikacen da ba za a iya yin su ba a kan wayoyin hannu a cikin tsarin aiki daban -daban, inda masu amfani dole ne, kafin amfani da kowane mai bincike, bincika mafi kyawun burauzar da ke taimaka musu saurin bincika yayin Kula da sirrin mai amfani, kuma za Maganar mu zata kasance game da masu binciken tsarin aiki na iOS na wayoyin iPhone na Apple, kodayake kamfanin yana ba da mai binciken Safari ta hanyar tsoho akan wayar, amma akwai mafi kyawun masu bincike don iPhone dangane da wasu sifofi da tsoffin mashigar yanar gizo ke iya rasawa a wayar, kamar yadda Apple Store ya cika tare da yawancin masu binciken intanet don iPhone, amma ba duk masu binciken suna da ƙarfi da inganci iri ɗaya da ake buƙata dangane da aiki, fasali, da fasalulluka da suke bayarwa, waɗanda duk muke amfani dasu azaman masu amfani da yanar gizo suna buƙatar su, alal misali, wasu masu bincike suna ba da ingantaccen bincike tare da hana bin sawu, ko tallafi don saukar da fayiloli, da wasu oth er masu bincike suna ba da sauƙin amfani da ke dubawa wanda ke sauƙaƙa muku ma'amala da mai bincike da samun damar saiti da zaɓuɓɓukan da yake bayarwa ba tare da wata wahala ba, kamar yadda mai binciken Opera ke ba da mafi kyawun kyauta VPN don iPhone ta kama rukunin yanar gizo da aka katange H ko zaɓi don ba da bayanai "kunshin kowane wata" kamar a cikin mai binciken Google Chrome.

Mun ƙare daga sakin layi na sama cewa akwai gasa mai ƙarfi tsakanin masu binciken intanet a zamaninmu, kamar yadda duk kamfanonin da ke dogara da masu bincike ke aiki don haɓaka su na dindindin ta hanyar sabbin abubuwan sabuntawa waɗanda ke kawo sabbin abubuwa da haɓakawa waɗanda masu amfani da Intanet ke buƙata ban da cikawa. ramukan tsaro da kare bayanan mai amfani daga sata, kuma wannan tabbas wani abu ne babba kuma mafi fa'idar masu amfani.

Kuna iya bi kuma zaɓi ɗaya daga cikin jerin aikace -aikacen hawan igiyar ruwa da ke ƙasa don dogaro da shi don bincika rukunin yanar gizon da bincika asusunka da ƙwarewa tare da ƙarin wasu abubuwan da kuke nema, gaba ɗaya don kada ku tsawaita magana, anan jerin shahararrun masu binciken intanet a duniya tsakanin masu amfani! Haka ne, duk masu binciken intanet ɗin da ke ƙasa suna da mashahuri saboda yawancin fasali da abubuwan da dukkan mu ke samarwa. Kawai ku bi kuma ba odar ba, sannan zaɓi abin da kuka ga ya dace daga cikin masu binciken da ke ƙasa sannan ku fara zazzagewa da sakawa a wayarku.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Mafi kyawun masu bincike don Android 2021 Mai bincike mai sauri a duniya

Mafi kyawun masu bincike don iPhone don 2021

1. Mai binciken Google Chrome

Yana da dabi'a cewa Google Chrome browser ya zo kan gaba na mafi kyawun masu binciken intanet saboda manyan sifofi da fasalulluran da yake bayarwa, daga cikinsu mafi mashahuri shi ne cewa an bayar da shi gaba ɗaya kyauta tare da santsi da sauƙin amfani da ke dubawa, da tallafinsa ga babban rukuni na harsuna, gami da Larabci da Ingilishi, shine farkon Faruwar Google Chrome a karon farko a 2008 don kwamfutocin tebur, sannan, Google yayi aiki don haɓaka mai bincike har zuwa yanzu ya zama ɗayan mashahuran masu binciken Intanet kuma ya zo ya shigar tsoho akan yawancin wayoyin Android da na'urori kuma yana samuwa akan Apple Store don iPhone.

Ofaya daga cikin manyan abubuwa game da Google Chrome shine aiki tare na duk abin da ke tsakanin na'urorin ku, wanda ke taimaka muku bin asusunka daga allo sama da ɗaya ba tare da wahala ba, kuma yana kuma taimaka muku daidaita kowane buɗe shafin idan kun shiga ta amfani da asusun iCloud iri ɗaya. a kan na'urori da yawa kuma kammala abin da kuke yi Daga wani allo, Google Chrome yana taimaka muku fassarar shafuka cikin sauri da kokari.

Ba wai kawai wannan duk game da kaddarorin Chrome bane, amma kuma yana ba da ikon bincika Intanet ta murya! Ee, yana yiwuwa a bincika cikin Chrome tare da muryar ku ba tare da buƙatar rubutu ba, kuma yana ba da fasalin binciken da ba a iya gani don hana adanawa da yin rikodin abin da kuke yi wanda ke taimaka muku wajen hana bin diddigin ku, kariya da amincin sirrin ku akan gidan yanar gizo. , kuma akwai fasali mai ban al'ajabi musamman wanda aka ba da umarni ga ma'abota damin net na wata wanda shine "samar da bayanai". Gabaɗaya, idan kuna neman mai sauri da amintaccen mai bincike wanda ke ba da duk fasalulluka da fa'idodi, Chrome shine mafi kyawun zaɓi a gare ku.

Google Chrome
Google Chrome
developer: Google
Price: free

2. Firefox da Firefox Fox

Kamfanin Mozilla yana ɗaya daga cikin manyan kamfanoni kuma sananne tun kafin isowar mai binciken Google na Google kuma don ƙwarewar mutum, Mozilla Firefox browser yana ɗaya daga cikin masu bincike masu ban mamaki a cikin cikakkiyar ma'anar kalmar, yana ba da duk abin da muke buƙata yayin bincika Intanet daga farawa mai sauƙi na mai bincike wanda ke sauƙaƙa ma'amala da mai binciken daga Kafin duk masu amfani ba tare da wata matsala ba, mai binciken yana kuma ba da "asusun Firefox" wanda ke ba ku ikon daidaita duk kalmomin shiga, rikodin, buɗe shafuka, alamun shafi da dai sauransu. tsakanin dukkan na'urorinku da aka yi rijista da asusunka na Firefox.

Mozilla Firefox gaba ɗaya kyauta ce, kuma mai sauri ce, ƙarami kuma mai faɗaɗawa. Mai binciken ya fara bayyana a 2004, shekaru hudu kafin fitowar Google Chrome. Abu mai kyau game da mai binciken shine cewa shi ma mai toshewa, kuma yana goyan bayan yaruka da yawa ciki har da Larabci da Ingilishi ma.

Dangane da Firefox Focus, kyakkyawar masarrafa ce wacce ta fi mai da hankali kan sirrin sirri, an haɓaka ta kuma an ƙera ta akan mashigar Mozilla, kuma tana samuwa don yin aiki akan ɗimbin tsarin aiki daga shahararrun IOS da tsarin Android kamar da kyau.

Firefox Focus: Mai binciken sirri
Firefox Focus: Mai binciken sirri

3. Opera Mini browser

Idan kuna neman mai bincike mai wadatar fasali da yawa, kuna buƙatar gwada Opera Mini browser, wanda ke ba da tarin fasalulluka waɗanda kowa ke nema, kuma ɗayan mafi mahimmanci shine yanayin matsa bayanai, wanda ke taimaka muku rage girman girman shafin yanar gizo har zuwa 50% Kuma akwai wani yanayin da ke rage girman shafin intanet har zuwa 10%. Don haka, wannan masarrafar za ta kasance da fa'ida sosai ga duk wanda ke son rage yawan kuɗaɗen intanet na wata -wata, ko kuma ga mutanen da ke zaune a yankunan da ke da haɗin intanet mara tsayayye.

Irin wannan mai binciken Mozilla Firefox, Opera Mini browser yana taimaka muku ƙirƙirar asusun Opera, wanda ke ba ku ikon daidaita duk alamun shafi da duk kalmomin shiga na asusunka daban -daban akan wasu na'urori ta hanyar shiga cikin asusun Opera ɗin ku kawai, kuma wannan zaɓin zai kasance musamman masu amfani ga waɗanda ke da na'urori sama da ɗaya.

Opera Mini burauzar yanar gizo ce da aka yi niyya ga waɗanda ke son keɓance keɓaɓɓu, saboda yana ƙunshe da tarin manyan jigogi da za a zaɓa daga ciki, kuma yana ba da fasalin “Yanayin Dare” ko “Yanayin Duhu” wanda ke da amfani musamman yayin lilo waya da daddare don kare ido daga haskoki masu cutarwa, da samar da cajin batirin Waya. Baya ga duk wannan, kamfanin da ke kan Oprah yana aiki ta hanyar sabuntawa koyaushe da haɓaka shi da ƙara sabbin fasali da fasali don yin gasa tare da sauran masu binciken intanet.

Ba a samo app ɗin a cikin shagon ba. 🙁

4. Safari browser

Ana shigar da mai binciken Safari ta tsoho a cikin tsarin aikin IOS, kuma yana da ƙarfi kuma amintaccen gidan yanar gizo don bincika intanet da shafukan da kuka fi so da sauri. Safari kuma yana ba da fasalin daidaita duk kalmomin shiga a duk faɗin na'urorin Apple, wanda ke ceton ku daga rubuta kalmomi. Traffic duk lokacin da kuke buƙatar shiga takamaiman sabis ko rukunin yanar gizon ku.

A kan na'urar iPhone, kalmomin sirrinku da aka adana akan mai bincike suna amintattu kuma amintattu ta hanyar fasahar ID ta taɓawa, kuma idan kuna da Mac, to ana iya daidaita kowane shafin daga iPhone zuwa Mac ko akasin daga Mac zuwa iPhone don ku iya karantawa kuma bincika inda kuka tsaya ba tare da wata Matsala ba. Mun kammala daga wannan, cewa idan kuna amfani da Sabis na Biyan Kuɗi na Apple wanda aka sani da "Apple Pay" to zaku sami damar biyan kuɗi cikin sauƙi daga iPhone ɗin ku.

Dangane da ƙera mashigar Safari, ya dogara da ƙirar Apple tun daga farko har zuwa ƙarshe, wanda ke nufin cewa mai binciken yana da sauƙin amfani. Kamar yadda muka sani, masu amfani da iPhone ba za su iya canzawa da maye gurbin tsoffin aikace -aikacen a cikin na'urar tare da kowane aikace -aikacen ba. Don haka, kowane hanyar haɗi za a buɗe a cikin tsoffin aikace -aikacen kamar aikace -aikacen Mail akan mai binciken Safari.

[An shigar da app ta tsoho]

5. Maxthon Cloud Web Browser

Wannan mai binciken yana ɗaya daga cikin masu binciken haske don iPhone, shima yana zuwa tare da wasu mahimman fasali, musamman samar da kayan aiki don ɗaukar bayanan kula da yin rikodin bayanan ku yayin aiki da bincika Intanet maimakon zazzagewa da shigar da ƙarin aikace -aikace zuwa Rubuta bayanan ku, kuma yana ba da fasalin mai toshe talla wanda ke taimaka muku kawar da tallace -tallace masu ban haushi da bincika Intanet da rukunin yanar gizo sun fi kyau ba tare da an tallata su da talla da yawa ba, kuma yana ba masu amfani damar daidaita duk bayanan su tsakanin duk sauran na'urorin Apple. santsi. Mai binciken yana kuma haɗa da ɗayan fasalulluka waɗanda suka zama samuwa a yawancin aikace -aikacen da tsarin aiki, wanda shine "yanayin duhu" don ku iya yayin bincika intanet da dare ba tare da ɓata ido ba yana kiyaye batirin wayar ku don ya daɗe. tsawon lokaci yayin lilo akan intanet da rukunin yanar gizo, kuma mai binciken yana ba ku damar zazzagewa da shigar da wasu abubuwan ban mamaki don samun ƙarin fasali da fasalulluka waɗanda ba su cikin masarrafar da kanta. Abin farin ciki, Maxthon Browser yana ba da adadi mai yawa na plugins waɗanda tabbas za ku so.

Layin ƙasa, idan kuna buƙatar burauzar mai nauyi wanda baya cin albarkatun kayan aiki da yawa kuma yana ba ku ƙwarewar binciken intanet mai sauri, to kuna buƙatar gwada Maxthon Cloud Web Browser wanda ke aiki akan iPhone da Android.

6. Dolphin Browser

Tabbas wayar Android da mai binciken kwamfutar hannu suna sane da Dolphin Browser tuntuni saboda yana ɗaya daga cikin masu binciken intanet na farko da suka samar da abin da aka sani da "gestures" wanda ke taimaka muku keɓance mai binciken ta hanyar da ta dace da ku gwargwadon dacewar ku. . Misali, ta hanyar fasalin karimcin a cikin mai bincike za ku sami ikon buɗe takamaiman rukunin yanar gizo ta takamaiman hanyar da kuka ayyana.

Misali don fayyace hanyar amfani da alamun motsi a cikin mai bincike, zaku iya, alal misali, saka harafin F don saurin shiga Facebook gaba, duk lokacin da kuka buɗe mai binciken Dolphin akan iPhone ɗinku sannan ku zana harafin F, a wane lokaci Za a kai ku kai tsaye zuwa Facebook da sauri kuma mafi ƙwarewa ba tare da bincike ba.

Mai sauri, amintacce kuma mai sauƙin amfani da mai amfani wanda ke ba da ɓarna mai banƙyama mai ban haushi yayin binciken shafin, shi ma yana zuwa tare da fasalin yanayin gata, kuma yana da na'urar binciken lambar QR, kuma kuna iya keɓance mai binciken tare da tarin jigogi masu sanyi. Dangane da sirri da tsaro, mai binciken yana goyan bayan fasahar TouchID ta yadda babu wanda zai iya buɗe burauzar ya fara bincika intanet ya ga sirrin ku.

Mai binciken yana ba da fasalin Dolphin Sonar wanda ke ba ku damar bincika, rabawa da kewaya zuwa wasu cikin sauri ta hanyar girgiza iPhone ɗin ku.

7. Aloha Browser

Shin ku ne waɗanda suka mai da hankali sosai kan keɓancewa? Kullum kuna neman sabis na VPN kyauta? Idan amsar ku ita ce eh, to kuna buƙatar gwada Aloha Browser wanda ke biyan duk bukatun ku! Ee, wannan mai binciken yana mai da hankali kan sirri kuma yana hana wasu bin sawu da ɓoye abin da kuke yi akan Intanet, kuma yana ba ku VPN mara iyaka mara iyaka wanda aka gina a cikin mai binciken. Don haka, mai binciken zai adana ku bincika da zazzage aikace -aikacen VPN.

Aloha Browser yana zuwa tare da dubawa wanda yayi kama da ƙirar Google Chrome. Shin wannan duk game da mai bincike ne? Tabbas ba haka bane, mai binciken yana ba da wasu fasalulluka, mafi shaharar su shine zaɓi don bincika gidajen yanar gizo ba tare da talla ba, saboda yana ba da na'urar VR wanda ke ba ku ikon kunna bidiyon VR, kuma mai binciken yana ba ku damar kulle shafuka na Hannun yatsan hannu ko kalmar sirri don kare sirrin ku daga masu kutse, fasali na ƙarshe a cikin mai bincike shine raba fayiloli tsakanin iPhone da kwamfutar ta hanyar hanyar Wi-Fi, don haka mai binciken yana da ƙima da zazzagewa da girkawa, kuma wannan shine tushen akan ra'ayoyi da tsokaci na masu amfani akan shafin mai binciken shagon.

‎Aloha Private Browser - VPN
‎Aloha Private Browser - VPN

8. Mai Binciken Puffin

Wannan masarrafar tana samuwa don yin aiki akan tsarin aiki na Android da IOS da Windows, kuma Puffin Browser yana ɗaya daga cikin masu binciken intanet mafi ƙarfi saboda amfani da sabar da aka ɓoye, kuma wannan yana ba mai binciken ƙarfin aiki da sauri fiye da sauran masu binciken intanet, kuma yana hana masu kutse su ga sirrin ku saboda tsarin ɓoyayyen abin da Mai binciken ya dogara da shi.

Bugu da ƙari, wannan mai binciken yana zuwa tare da Adobe Flash Player. Don haka, zaku iya kunna kowane bidiyo ko wasa a cikin tsarin walƙiya daga mai binciken kansa ba tare da buƙatar aikace -aikace na musamman ba, kuma mai binciken ya haɗa da faifan maɓalli. Gabaɗaya, idan muka duba cikin sauri akan mahimman abubuwa masu mahimmanci da mai binciken ke bayarwa, za mu ga an wakilce shi azaman mai bincike mai sauri, da haɗaɗɗen tallafi tare da Flash Player, kuma yana ba da cikakkiyar ƙwarewar nuna shafin yanar gizo akan iphone kamar kuna bincika Intanet daga babban allon kwamfuta, kuma mai binciken yana gudanar da shafukan Intanet wanda ke buƙatar ƙarin albarkatu a cikin sauri a kan wayoyin hannu da Allunan, kuma idan kun bita sake dubawa na mai amfani kafin zazzagewa za ku ga cewa mai binciken yana da gaske na musamman kuma ya cancanci saukarwa da girkawa yanzu akan iPhone.

Puffin Cloud Browser
Puffin Cloud Browser
developer: YAN SANAD, Inc.
Price: free+

Sanarwa :
Jerin masu binciken Intanet na sama yana mai da hankali sosai da farko kan saurin isa ga gidan yanar gizon ba tare da wahala ba, kuma yana mai da hankali kan sauƙin amfani ta yadda kowa, har ma da ƙwararrun mutane a fagen Intanet, zai iya magance irin waɗannan masu binciken ba tare da wahala ba. . Koyaya, idan kuna buƙatar masu binciken intanet waɗanda suka fi mai da hankali kan keɓancewa da hana ku bin diddigin ku kuma daina nuna tallace -tallace da bin diddigin su, a halin yanzu kuna buƙatar bin jerin masu binciken Intanet a ƙasa waɗanda suka fi mai da hankali kan sirrin.

9. Jarumi browser

Wannan mai binciken yana zuwa kan gaba na masu binciken intanet waɗanda ke mai da hankali kan sirri, wannan mashigar tushen buɗewa ce kuma tana kan "Chrome" kuma tana ɗaukar mai binciken Google Chrome lambar tushe daga gare ta, kuma mai binciken yana da halin saurin gudu a cikin bincike. intanet da rukunin yanar gizo, kuma ɗayan manyan abubuwa game da mai bincike shine cewa yana daidaita saitunan sa Ana yin ta ta tsohuwa ba tare da tsangwama daga gare ku ba kuma ta hanyar da ta dace da ku kuma tana aiki don kare sirrin ku. Don haka, ya dace da masu amfani da farawa a duniyar intanet.

Wannan, kuma mai binciken yana goyan bayan fasalin "HTTPS ko'ina", wanda kuma yana aiki don ɓoye bayanan ku (kalmomin shiga) don masu kutse ba za su iya satar bayananku ba kuma su keta sirrin ku, kuma yana ba ku damar toshe windows da tallace-tallacen da ke fitowa. abin haushi ga mu duka a matsayin masu amfani da Intanet, da kuma ikon toshe fayiloli Ma'anar hanyar haɗi. Mai binciken ba ya nuna duk tallace -tallace kuma yana hana ku bin diddigin, kuma wannan ya taimaka matuka wajen sanya mai binciken cikin sauri akan na'urori.

A ƙarshe, idan kuna neman mai bincike wanda ke mai da hankali da kare sirrinku akan Intanet tare da saurin shiga gidajen yanar gizo, Ina ba ku shawarar wannan mashigar, wacce kyauta ce gaba ɗaya akan shagon. Lura, mai binciken yana kuma samuwa don Windows, Android, Linux da sauran tsarin aiki.

Brave Private Browser
Brave Private Browser
developer: Jarumi Software
Price: free+

10. Ghostery Browser

Shin kuna neman mai bincike mai haske wanda baya cinye albarkatun ku na iPhone? Shin ana bin ku ta hanyar neman mai bincike wanda ke toshewa da hana tallace -tallace bin ku? Idan eh, Ghostery Browser shine mafi kyawun zaɓi! Ee, wannan mai binciken yana da nauyi kuma yana aiki don toshe duk software na sa ido. Hakanan yana toshe duk tallace -tallace kuma yana hana su bin diddigin ku, sabanin yawancin sauran masu bincike a halin yanzu. A zahiri, mai binciken yana kare ku daga sa ido kan layi kuma wannan wani abu ne da ake buƙata musamman ga waɗanda ke son mai da hankali kan keɓancewa.

Hakanan, mai binciken yana ba da yanayin da aka sani da "Ghost" wanda ke nufin farko kuma mafi mahimmanci don hana ceton gidajen yanar gizon da kuka ziyarta a cikin mai bincike, kuma wannan yanayin shima yana da amfani sosai don hana bin diddigin ku. Shin wannan duk game da mai bincike ne? Tabbas ba haka bane, mai binciken yana kare masu amfani lokacin da suke bincika Intanet da gidajen yanar gizo daga hare -haren leƙen asiri.

Mai binciken yana zuwa tare da tsoffin injin binciken DuckDuckGo, kuma an san wannan injin binciken yana mai da hankali kan sirri. A taƙaice, idan kuna buƙatar burauzar don iPhone don iPhone yana ba da ƙwarewar bincike mai sauri da talla kuma yana mai da hankali kan kare sirri, wannan mai binciken yana ɗaya daga cikin mafi kyawun masu bincike a ciki.

11. Mai binciken Tor VPN

A bayyane yake daga sunan mai bincike cewa yana mai da hankali kan kare sirri da rashin sanin asalin ku akan Intanet. Tor VPN yana ɗaya daga cikin mafi mashahurin masu binciken intanet, saboda yana ba ku damar bincika intanet mara izini godiya ga VPN misali. Tare da wannan mai binciken, shafukan intanet ba za su ga adireshin IP ɗinku ba, kuma mai binciken zai ɓoye haɗin ku. Don haka, babu wanda zai iya yi maka leken asiri ko satar bayananka yayin hawan Intanet! Ee, zai yi wahala kowa ya bi diddigin ayyukanku na intanet komai abin da kuka gwada muddin kuna amfani da wannan mashigar.

Babban abu game da mai bincike shine cewa zaku iya share cookies, cache da duk sauran bayanai ta atomatik lokacin fita daga mai binciken, kuma mai binciken yana tallafawa kunna bidiyo da sauti. Mai binciken Tor VPN shine cikakkiyar mafita ga waɗanda ke son karewa da amintaccen bayanan su daga sata da sata.

Ofaya daga cikin fasalullukan da na fi so da kaina shine sanin pop-up sannan an toshe su nan da nan. Yana da kyau a lura, akwai sigar da aka biya na wannan mai binciken wanda kuma yana ba da ƙarin fasali da fasali, galibi samun damar zuwa VPN mara iyaka da gidajen yanar gizo da Intanet ba tare da talla ba.

12. Mai Neman Albasa

Mai bincike mai buɗewa kyauta kuma mai buɗewa wanda ke aiki tare da tsarin mai binciken Tor VPN iri ɗaya a sama akan iPhone, yana ba ku damar kuma za ku iya shiga yanar gizo ta Intanet yayin kare sirrin ku da hana bin diddigin ku, kamar yadda mai binciken ke aiki don tabbatarwa da kare kalmomin shiga musamman lokacin Haɗa zuwa Wi-Fi na jama'a ko cibiyar sadarwar Wi-Fi mara lafiya. Bugu da kari, mai binciken yana goyan bayan wannan “HTTPS” yarjejeniya, Albasa ba ta goyan bayan bidiyo da bidiyo kuma tana toshe su ta tsohuwa saboda tana daukar sirrin ku barazana ga sirrin ku.

Gabaɗaya babu manyan bambance -bambance tsakanin Tor VPN Browser da Mai Binciken Albasa duk da haka, an ba da shawarar kuma ya fi son amfani da Tor VPN Browser maimakon Albasa saboda ya fi ƙarin fasali da fasali kamar ɓoye adireshin IP ɗinku akan Intanet da kowane hali , ana samun masarrafar akan shagon kyauta don iPhone.

Mai Binciken Albasa
Mai Binciken Albasa
developer: Mike Tigas
Price: free+

Tsayawa akan matsayin

Ko kuna neman mai sauri mai bincike ko mai bincike wanda ke ba da zaɓuɓɓukan keɓancewa ko mai binciken da ke mai da hankali kan keɓancewa, za ku sami duk wannan a cikin jerin aikace -aikacen da ke sama, don haka babu matsala ko rashin masu binciken Intanet na wayoyi da na'urorin gabaɗaya, ba iPhone kawai ba.

Na baya
Mafi kyawun masu bincike don Android 2021 Mai bincike mai sauri a duniya
na gaba
Mafi kyawun software na VPN kyauta na 2022

Bar sharhi