Shirye -shirye

Zazzage GeekBench 5 don sabon sigar PC

Zazzage GeekBench 5 PC Benchmark Sabon Sigar Software

Anan akwai hanyoyin da za a sauke sabuwar sigar رنامج GeekBench Don auna aikin kwamfuta.

Akwai hanyoyi da yawa don bincika iyawar kwamfutoci akan tsarin aiki guda biyu (Windows 10 - Windows 11). Kuna iya buɗe shafi game da kwamfutarka, kayan aikin bincike na Direct X, ko amfani da kowane aikace-aikacen bayanan tsarin ɓangare na uku don tattara bayanai game da kwamfutarka.
Ko bi wannan jagorar zuwaYadda Ake Duba Bayanin PC akan Windows 11

Koyaya, idan kun riga kun san game da kayan aikin da aka sanya akan na'urar ku, amma kuna son bincika cikakken yuwuwar sa? A cikin irin wannan yanayin, kuna buƙatar amfani da software na benchmarking na kwamfuta.

Alamomi da alamomi wani abu ne da ke taimakawa wajen kwatanta na'urori daban-daban a kasuwa. Software na Benchmark yana rubuta aikin kwamfuta bisa aiki, ƙarfi, inganci, da sauran abubuwa masu yawa.

’Yan wasan PC kuma sun dogara kacokan akan software mai nuna alamar PC yayin da suke haɗa sabon PC. Hakanan, mai amfani zai iya amfani da kayan aikin tantancewa na kwamfuta don bincika aikin na'urar bayan dogon lokacin amfani.

Don haka, a cikin wannan labarin, za mu tattauna ɗaya daga cikin mafi kyawun kayan aikin benchmarking don aikin kayan aikin PC, wanda aka fi sani da suna. Gak Bench 5. Bari mu san wasu bayanai game da shirin Gak Bench 5 ga kwamfuta.

Menene Geekbench 5?

Gak Bench 5
Gak Bench 5

رنامج Gak Bench 5 Yana da daidaitaccen kayan aiki don aunawa da nazarin aikin PC tare da danna maballin. Idan aka kwatanta da sauran software na benchmarking, Geekbench 5 Mai nauyi da sauƙin amfani.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda za a gyara matsalolin sauti a cikin Windows 10 Kwamfutoci

Kamar yadda wannan kayan aikin benchmarking ne, zai iya taimaka muku da Ƙayyade yadda kwamfutarka ke aiki Naku lokacin biyan kuɗi. Hakanan zai taimaka muku sanin yadda Kwatanta kwamfutar ku ta yanzu tare da sabbin na'urori a kasuwa.

Don haka, idan kuna shirin haɗa sabuwar kwamfuta ko siyan sabuwar kwamfutar tafi-da-gidanka, kuna iya amfani da ita Geekbench Don kwatanta kwamfutar ku ta yanzu da wata sabuwa. Bayan gwajin, yana nuna muku ɗimbin abubuwan ci-gaba waɗanda ƙwararru kawai za su iya karantawa.

Fasalolin Geekbench 5

Fasalolin Geekbench 5
Fasalolin Geekbench 5

Yanzu da kun saba da software na benchmark na Geekbench, kuna iya son sanin fasalin sa. Don haka, mun haskaka wasu mafi kyawun fasalin Geekbench 5. Bari mu san fasalinsa.

Ma'aunin aikin CPUCPU)

Sabuwar sigar shirin Geekbench , shi kuma Gak Bench 5 , yana auna ƙarfin na'ura mai sarrafa (tsakiya na sarrafawa) ko guda-core ko multi-core. Yana yin takamaiman ayyuka na duba wutar lantarki, kamar duba imel ɗin ku, ɗaukar hoto da kunna kiɗa.

GPU aikin benchmarking

Bayan auna processor (CPU), yana gwadawa Geek Bench 5 Hakanan ƙarfin GPU ɗinku tare da APIs OpenCL و CUDA و Metal. Yana gwada cikakkiyar damar PC ɗin ku don wasa, sarrafa hoto, da gyaran bidiyo.

Goyi bayan dandamali da yawa

An tsara Geek Bench 5 Don kwatancen dandamali. Wannan yana nufin cewa zaku iya kwatanta aikin tsarin ku a cikin kayan masarufi, tsarin aiki, da na'urorin sarrafawa.

Geekbench Browser

Shirya Geekbench Browser Siffa ce da ke ba ka damar raba kantin sayar da kwamfutarka tare da sauran masu amfani. Hakanan zaka iya amfani da wannan fasalin don kiyaye duk sakamakonku a wuri ɗaya. Kuna buƙatar ƙirƙirar asusu don amfani da mai lilo Geekbench.

Babban mai amfani

Idan aka kwatanta da sauran software na benchmark akan PC, Gak Bench 5 Tare da tsaftataccen mahallin mai amfani da nauyi. Misali, yana nuna sakamako guda-core da multi-core akan babban allon, yana sauƙaƙa samun damar samun sakamako a duk lokacin da bukatar hakan ta taso.

Waɗannan su ne wasu mafi kyawun fasali Geek Bench 5. Bugu da ƙari, yana da abubuwa da yawa waɗanda za ku iya bincika yayin amfani da shirin akan PC ɗinku.

Zazzage GeekBench 5 don auna aikin kwamfuta

Zazzage GeekBench 5 don auna aikin kwamfuta
Zazzage GeekBench 5 don auna aikin kwamfuta

Yanzu da kun saba da software na Geekbench 5, kuna iya zazzagewa da shigar da software akan PC ɗinku.
Lura cewa GeekBench yana samuwa a cikin nau'i biyu (Free - Biya).

Sigar kyauta za ta gwada wasu sassan kwamfutar kawai. Kuma don buɗe cikakkiyar damar Geekbench 5, kuna buƙatar siyan maɓallin lasisi. A madadin, zaku iya zaɓar gwajin kyauta wanda kamfani ke bayarwa.

Mun raba hanyoyin haɗin yanar gizo na sabuwar sigar Geekbench 5. Fayil ɗin da aka raba a cikin layin masu zuwa ba shi da ƙwayar cuta ko malware kuma gaba ɗaya amintaccen zazzagewa da amfani. Don haka, bari mu matsa zuwa hanyoyin da zazzagewa.

Yadda ake shigar Geekbench 5 akan PC

To, an girka Geekbench 5 Sauƙi sosai, musamman akan Windows. Da farko, zazzage mai sakawa Gak Bench 5 Ba tare da haɗin Intanet wanda muka raba a cikin layin da suka gabata ba.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Alamomi 10 da ke nuna cewa kwamfutarka ta kamu da cutar

Da zarar an sauke, danna sau biyu akan fayil ɗin da za a iya aiwatarwa kuma bi umarnin kan allo don kammala shigarwa. Da zarar an shigar, kaddamar da Geekbench 5 kuma gudanar da cikakken gwaji.

Kuma shi ke nan kuma wannan shine yadda zaku iya saukewa da shigar da Geekbench 5 akan PC ɗinku.

Hakanan kuna iya sha'awar:

Muna fatan wannan labarin ya taimaka wajen sanin yadda ake saukewa da shigar da Geekbench 5 akan PC. Raba ra'ayin ku da gogewar ku tare da mu a cikin sharhi.

Na baya
Yadda ake ƙara yawan sakamakon binciken Google a kowane shafi
na gaba
Yadda ake Nuna Nuna Kashi na Batir akan Mac

Bar sharhi