Wayoyi da ƙa'idodi

11 Mafi kyawun ƙaddamar da Android da Yadda ake Keɓance Wayar ku a 2020

Mamallakin Android akan sauran tsarin aiki na wayar hannu galibi saboda damar keɓancewa mara iyaka da yake bayarwa ga tushen mai amfani. Jigogi na wayar hannu ko ƙaddamarwa yana ɗaya daga cikin sassan da aka saba da su na Android.

Menene mai ƙaddamar da Android da ƙaddamarwa?

Wayoyin komai da ruwanka na Android ba sa aiki ba tare da mai ƙaddamarwa ba, wanda ya haɗa da allon gidanka da kundin bayanan duk ƙa'idodin da ke akwai akan na'urarka. Wannan shine dalilin da yasa kowace naúrar ke zuwa tare da tsoho mai ƙaddamarwa wanda aka riga aka shigar. Misali, na'urar Google Pixel ɗin ku an riga an shigar da ita tare da Pixel Launcher.

Me yasa ake amfani da ƙaddamar da waje?

Amsar wannan tambayar tana da sauƙi: masu ƙaddamarwa da 'yan wasan ɓangare na uku suna ba da damar tsara allon don masu amfani don dacewa da bukatun su. Don ceton ku daga matsalar lilo ta ɗaruruwan 'yan wasa akan Play Store, ga jerin mafi kyawun' yan wasan Android. An bayyana ƙa'idodin dalla -dalla tare da hanyoyin saukar da su a kasan labarin.

11 Mafi kyawun ƙaddamar da Android don 2020

  • Nova Launcher
  • Ivy Launcher
  • Kaddamar da iOS 13
  • Apex mai ƙaddamarwa
  • Niagara Launcher
  • 5 mai ƙyama
  • Microsoft Launcher
  • ADW Launcher 2
  • Aikin Gidan Google yanzu
  • Kaddamar da Lawncher
  • BaldPhone

1. Nova Launcher

Nova Launcher hakika yana ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙaddamar da Android a cikin Shagon Google Play. Yana da sauri, inganci da nauyi. Yana goyan bayan keɓance tashar jirgin ruwa, bajimin sanarwa, zaɓi don nuna aikace -aikacen da ake amfani da su akai -akai azaman babban jere a cikin aljihun app, babban fayil da keɓance gunki, ishara mai yawa, da sauran fasali masu kyau.

Hakanan yana goyan bayan gajerun hanyoyin app da aka samo a cikin Android Nougat. Ba wai kawai za ku iya tsara gumakan aikace -aikacen ba, amma kuna iya shirya alamun alamar. Don sauƙi mai sauƙi, masu amfani za su iya cire alamun gaba ɗaya. Siffar asali tana buɗe fasalulluka masu amfani kuma tabbas ya cancanci gwadawa.

Yanzu, shi ma ya haɗa da jigon duhu ma. Idan kai mai yawan amfani da Nova Launcher ne kamar ni, tabbas ka duba tattarawar muMafi kyawun Jigogi na Nova Launcher & Kunshin Icon .

farashin - Kyauta / Premium $ 4.99

Nova Launcher
Nova Launcher
developer: Nova Launcher
Price: free

2. Ivy Launcher

An gina Evie don yin aiki kuma yana ɗaya daga cikin jigogin Android mafi sauri. Yawancin masu amfani waɗanda suka canza zuwa wannan ƙaddamarwa suna tabbatar da saurin sa da santsi.

Cikakken fasalin bincikensa yana ba ku damar bincika cikin aikace -aikace daga wuri guda. Yana ba da gajerun hanyoyin gajerun hanyoyin allo da keɓancewa kamar canza shimfidu, girman gunki, gumakan app, da sauransu.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Mafi kyawun Ayyuka 12 Don Buɗe fayilolin ZIP A kan Android A cikin 2023

Mai ƙaddamarwa yana tallafawa injunan bincike na Bing da Duck Duck Go, sabanin Google. Downaya gefen shine cewa ba za ku sami ishara da yawa a cikin wannan app ba. kuma, bazai iya faruwa ba Evie player Kunnawa Duk wani sabuntawa.

farashin - Kyauta

Launcher iOS 16
Launcher iOS 16
Price: free

3. Mai ƙaddamarwa don iOS 13

Kamar yadda sunan ya nuna, Launcher don Android yana kawo ƙwarewar iPhone zuwa wayarku ta Android. Ba wai kawai za ku sami alamun mallakar mallaka ba, amma za ku kuma ga ci gaban aiki yayin tafiya.

Ba abin mamaki bane yadda kusancin mai ƙaddamarwa yake da ƙwarewar iPhone na gaske. Dogon latsa akan gunkin zai kawo menu na zaɓuɓɓuka kamar iOS don sake tsarawa da cire app. Mai ƙaddamarwa kuma yana ba da ɓangaren widget ɗin da yayi kama da allon gida na iPhone.

Masu amfani kuma suna iya samun dashboard na iOS da taɓawa mai taimako, lokacin zazzage ƙa'idodin ƙa'idodi daga mai haɓakawa.Matsalar kawai ita ce app ɗin ƙaddamar da iOS 13 cike yake da tallace -tallacen da ke sa ya zama da wahala a gyara saitunan.

farashin - Kyauta

Evie Launcher
Evie Launcher
developer: Labari Inc
Price: free

4. Apex Launcher

Apex Launcher shine aikace -aikacen ƙaddamarwa mai ban mamaki da gani tare da dubban jigogi da fakitin gumaka waɗanda zaku iya zazzagewa daga Shagon Play. Jigon ƙaddamarwa ne da jigon nauyi don Android wanda aka inganta don wayoyin komai da ruwanka da Allunan, waɗanda ba za ku samu a wasu jigogi da yawa ba.

Kuna iya ƙarawa har zuwa allon gida na 9 da za a iya gyarawa da ɓoye aikace -aikace a cikin aljihun app wanda ba ku buƙata. Mai ƙaddamarwa yana rarrabe ƙa'idodin a cikin aljihun app daidai da take, kwanan shigarwa, ko sau nawa kuke amfani da su.

Siyan sigar pro za ta buɗe ƙarin zaɓuɓɓukan karimci, keɓaɓɓun keɓaɓɓun aljihun tebur, da ƙarin fasali da yawa.

farashin - Kyauta / Premium $ 3.99

Apex Launcher
Apex Launcher
developer: Android Shin Team
Price: free

5. Niagara Launcher

Niagara Launcher

Niagra na masu amfani da Android ne waɗanda ke neman ɗan ƙaramin ƙaddamarwa tare da ƙarancin kayan aiki da zaɓuɓɓuka. Kamar Evie, Niagra bai haɗa zaɓuɓɓuka da saitunan da ba dole ba waɗanda ke cikin masu ƙaddamar da Android mafi sauri akan Shagon Google Play.

Tunda aikace -aikacen mai ƙaddamarwa yana mai da hankali kan cire ɓarna daga sararin Android ɗinku, aikace -aikacen yana zuwa da tsabta ba tare da ɓarna ko talla ba. Tare da ƙaramin girmansa, app ɗin ƙaddamarwa yana aiki lafiya a kan na'urori na tsakiyar.

Idan kuna neman ɗaruruwan zaɓuɓɓukan keɓancewa, to wannan app ɗin ba zai kasance a gare ku ba. Amma saboda ƙirar sa mai ban mamaki, ina ba da shawarar aƙalla gwada shi.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Manyan Manhajoji 10 na rigakafin satar na'urar Android na 2023

farashin - Kyauta

Niagara Launcher ‧ Allon Gida
Niagara Launcher ‧ Allon Gida

6.Smart Launcher 5

5. mai ƙaddamar da wayo

Smart Launcher 5 wani nauyi ne mai sauri da saurin ƙaddamar da aikace -aikacen Android na 2020 wanda aka haɓaka, tare da masu amfani da hankali. Aljihun app yana ƙunshe da gefen gefe wanda ke raba aikace -aikace ta rukuni.

Yayin aiwatar da saiti na farko, yana tambayar ku waɗanne ƙa'idodin ƙa'idodin da za ku yi amfani da su, don haka ba za ku dame ku daga baya ba ta hanyar tsoffin faifan app.

Mai ƙaddamar da Android yana da yanayin nutsuwa sosai inda zaku iya ɓoye sandar kewayawa don samun ƙarin sararin allo. Hakanan, jigon da ke kewaye da aikace -aikacen ƙaddamarwa yana canza launi jigo bisa tushen asali.

Kodayake akwai tallafin karimci, yana da iyaka kuma ana buɗe ƙarin alamun motsi lokacin da kuka sayi sigar pro. Downaya daga cikin ragin shine tallan intrusive suna bayyana a cikin aljihun app a cikin sigar kyauta.

farashin - Kyauta / Premium $ 4.49

6 mai ƙyama
6 mai ƙyama

7. Microsoft Launcher

Microsoft Launcher

Microsoft Launcher (tsohon Arrow Launcher) mai salo ne kuma mai saurin farawa da aikace -aikacen jigo don Android tare da ɗimbin gyare -gyare daga Microsoft.

Kuna iya sabunta sabbin fuskar bangon waya daga Bing kowace rana. An yi wa allon gida ado da fasalin Microsoft Timeline wanda yayi kama da "Google Cards". Hakanan, rukunin ƙarshe yana nuna kafofin watsa labarai da aka buɗe kwanan nan ko tuntuɓar tuntuɓar da aka yi amfani da su kwanan nan.

Mafi kyawun sashi game da Microsoft Launcher app shine cewa yana aiki tare da duk asusun Microsoft ɗin ku. A takaice dai, za ku iya samun ciyarwar da ta keɓaɓɓu, duba sakamakon bincike, da ƙari.

Iyakar abin da kawai ke haifar da amfani da Microsoft Launcher shi ne cewa ba ya ba da damar yin gyare -gyare kamar yadda a cikin sauran mafi kyawun masu ƙaddamar da Android anan.

farashin - Kyauta

Microsoft Launcher
Microsoft Launcher
Price: free

8. ADW Launcher 2

Mai ƙaddamarwa barga ne, mai sauri, mai sauƙin amfani kuma yana ba da ɗaruruwan zaɓuɓɓukan da aka saba. Ƙaƙƙarfan mai amfani yana kama da raw ko babu na Android. Yana goyan bayan sifa ta musamman don canza launi mai dubawa gwargwadon fuskar bangon waya.

Bugu da ƙari, akwai bajimin gumaka, ƙididdigar aikace -aikacen akan aljihun app, gajerun hanyoyin ƙaddamarwa, raye -raye na canji, da sauran fasaloli masu amfani da yawa.

Masu haɓakawa sun yi iƙirarin cewa yuwuwar ku daidaita ta kamar yadda kuke so kusan 3720 zuwa 1. Kuna iya ƙirƙira da canza kayan aikin widget ɗin ku da launuka na ku. Me kuma za ku nema? Idan kuna son canza tsoffin masu ƙaddamar da Android, wannan yakamata ya zama farkon ƙaddamarwa don gwadawa.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake samun shiga yanar gizo mai duhu yayin da ba a san ku da Tor Browser ba

farashin - Kyauta

ADW Launcher 2
ADW Launcher 2
developer: AnwarWay
Price: free

9.Google Yanzu Launcher

Google Now Launcher

Google Now Launcher shine aikace-aikacen ƙaddamar da gida wanda Google da kansa ya haɓaka. Aikace-aikacen Android an yi niyya ne ga masu amfani da na'urorin da ba pixel waɗanda ba sa son ƙaddamar da riga-kafi, kuma a maimakon haka sun fi son ƙwarewar Android mafi inganci.

Ba kamar sauran masu fafatawa ba, shahararren mai ƙaddamar da Android yana ƙara katunan Google Yanzu ta hanyar sauƙaƙe dama akan allon gida. Hakanan za'a iya tsara ƙirar mashaya binciken Google, kai tsaye daga allon gida kanta.

Tare da aljihun app mai santsi, shawarwarin app suna sa saman yayi aiki sosai. Abun hasara kawai shine cewa babu keɓancewa da yawa da zaku iya yi tare da Google Now Android Launcher.

farashin - Kyauta

Ba a samo app ɗin a cikin shagon ba. 🙁

10. Kujera 2

Kujerar lambun akan Redmi

Lawn kujera shine kawai mai ƙaddamar da Pixel kamar wanda ya zo kusa da ban mamaki don ba da duk fasalullukan Google Pixel, kamar Google Discover, kayan aikin "A Glance", da ƙari.

Kasancewa mai ƙaddamar da ɓangare na uku, yana ba da adadi mai yawa na fasalulluka na musamman kamar canza grid, girman gunki, digo na sanarwa, da sauransu wanda hakan ya sa ya zama mafi kyau fiye da ƙaddamar da Pixel na asali.

Ban da wannan, akwai tallafi don yanayin duhu ko duhu, Haɗin Sesame (binciken duniya), da ayyukan app-kamar Pixel yanzu. Launchair Launcher 2.0 shima ya haɗa da nau'ikan aljihun tebur (shafuka da manyan fayiloli) a cikin aljihun app.

farashin - Kyauta

Karanti 2
Karanti 2
developer: Dauda Sn
Price: free

11. Wayar Bald

BaldPhone mai ƙaddamar da Android

BaldPhone shine ƙaddamar da tushen buɗewa wanda aka tsara musamman don tsofaffi, mutanen da ke da matsalar motsi, da mutanen da ke buƙatar taimakon gani.

Mai ƙaddamarwa yana da manyan gumakan da ayyuka masu mahimmanci daidai akan allon gida. Koyaya, masu amfani zasu iya keɓance allon gida dangane da abubuwan da kuke so.

Tunda Android Launcher budaddiyar hanya ce, babu tallace -tallace da masu da'awar da'awar, "Samfurin gaskiya ne." Yayin da app ɗin ke neman izini da yawa, mutum na iya ɗauka cewa ba za a cutar da bayanan su ba, idan aka yi la’akari da yanayin tushen buɗewa.

Ba kamar sauran aikace-aikacen Android anan ba, wannan aikace-aikacen ƙaddamarwa yana samuwa ne kawai akan F-Droid Store.

Wanne Jigo na Android ko Mai ƙaddamarwa kuka fi so?

Shin kun sami wannan jerin mafi kyawun masu ƙaddamar da Android da ƙaddamarwa don haɓaka kyan gani da aikin na'urar ku a 2020? Raba ra'ayinku a cikin sharhin da ke ƙasa.

Na baya
22 Mafi Jigogi na Nova Launcher & Kunshin Icon don amfani dasu a 2022
na gaba
Mafi kyawun aikace -aikacen keyboard na Android na 2022 don saƙon sauri

Bar sharhi