Wayoyi da ƙa'idodi

Mafi kyawun ƙa'idodi 5 don sarrafa kwamfutarka daga wayarku ta Android

Ka yi tunanin ƙarshen mako mai rauni lokacin da ba ka son motsa tsoka; Ko waɗancan daren hunturu masu ban tsoro lokacin da kuke jin daɗin jin daɗin fim akan kujera,
Kuma ina fatan ba lallai ne ku bar yankin jin daɗin ku don sake girman sake kunnawa ko tsallake waƙoƙi don kewaya bidiyon ba.

Don haka, kuna iya yin tunani, "Zan iya amfani da wayata ta Android azaman linzamin kwamfuta?" Sarrafa na'urori ta hanyar tunanin ku ta hanyar kwakwalwar kwamfuta-kwamfuta ba a iya samun damar kasuwanci har yanzu.
Koyaya, muna da ƙa'idodin Android waɗanda zasu iya aiki azaman mai sarrafa nesa akan PC.

Aikace -aikacen Android waɗanda za su iya sarrafa sauran na'urorin ku ta Wifi na gida, Bluetooth ko daga ko'ina kan layi suna da amfani don sarrafa nesa.
Mafi kyawun duka, wasu daga cikinsu suna ba da damar raba allo don samun cikakken iko akan GUI akan tebur ko kwamfutar tafi -da -gidanka.

Lura: Wannan ba jerin kimantawa bane; Yana da tarin mafi kyawun ƙa'idodin Android don sarrafa wasu na'urori.
Muna ba ku shawara ku zaɓi ɗaya gwargwadon buƙatunku.

5 Mafi kyawun Aikace -aikacen Android don Sarrafa PC ɗinku Daga Wayarku ta Android

  • Kiwimote
  • TeamViewer
  • Hadadden Nesa
  • PC Nesa
  • Taswirar Dannawa na Chrome

1. KiwiMote

KiwiMote yana ɗaya daga cikin manyan ƙa'idodin ƙa'idodi a cikin Play Store wanda ke ba ku damar sarrafa PC ta amfani da wayarku ta Android akan WiFi.
Yana goyan bayan duk sigogin Android sama da 4.0.1.

Dole ne a shigar da software na PC akan tebur ko kwamfutar tafi -da -gidanka kuma yana buƙatar shigar Java a cikin tsarin ku.
Shirin yana da nauyi, kusan 2MB.
Hakanan, software ɗin šaukuwa ce kuma tana aiki akan Windows, Mac, da Linux.

KiwiMote yana buƙatar haɗa wayarku da PC ɗinku zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ta WiFi ko hotspot.
Haɗin yana da sauƙin kafawa kuma kuna iya amfani da wayarku don bincika lambar QR da aka nuna akan tebur.
A madadin haka, zaku iya shigar da adireshin IP, tashar jiragen ruwa, da PIN na musamman don haɗin.

Wannan aikace -aikacen sarrafa nesa na PC yana ba da fasali na asali kamar keyboard, linzamin kwamfuta da faifan wasa.
Haka kuma, yana da sauƙi don amfani da musaya don shahararrun aikace -aikacen tebur, kamar Adobe PDF Reader, GOM Player, KM Player, Pot Player, VLC Media Player, Windows Media Player, Windows Photo Viewer da sauran su. Koyaya, ba za ku iya nuna allon kwamfutarka akan na'urarku ba.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake sarrafa YouTube da cikin kwamfutarka ta wayoyinku ba tare da wani aikace -aikace ba

Ana samun KiwiMote kyauta kuma yana zuwa tare da talla. Samu shi akan Google Play .نا .

KiwiMote: Ikon Nesa na PC
KiwiMote: Ikon Nesa na PC
developer: Wow AppZ
Price: free

2. TeamViewer don sarrafa nesa

Tare da Teamviewer, zaku iya saita haɗin wayar Android don sarrafa kwamfutoci masu gudana akan Windows, Linux, da macOS.
Hakanan kuna iya sarrafa wasu na'urorin Android daga nesa ko Windows 10 na'urorin hannu.

Kamar yadda kuka sani, TeamViewer hakika mashahurin app ne na sarrafa nesa tsakanin talakawa.
Kuma abin da ke da kyau shi ne cewa baya buƙatar ku kasance a kan WiFi ɗaya ko cibiyar sadarwar gida.
Don haka, zaku iya sarrafa kwamfutarka kuma raba allo daga kusan ko'ina akan intanet.

Shigar da software na tebur daga .نا .
Bayan shigarwa, yana ba ku lambar lamba ta musamman. Shigar da wannan lambar akan na'urar ku ta Android sannan zaku iya sarrafa ta ko dai a yanayin sarrafawa ko yanayin canja wurin fayil.

Ba lallai ne ku damu da samun dama ba tare da izini ba kamar yadda Teamviewer ke amfani da 256-bit AES da 2048-bit RSA Maɓallin Maɓallin Maɓalli.
Hakanan zaka iya kulle ko sake kunna kwamfutarka daga nesa.

Yana da ikon raba allo a cikin ainihin lokaci kuma yana ba da haɗin haɗi mai ƙarfi da ƙarfi.
Menene kuma? Teamviewer na iya sauƙaƙe canja wurin bayanai ta hanyoyi biyu tsakanin na'urorinku kuma yana da ikon watsa sauti mai ƙarfi da bidiyo.

Samu shi daga Play Store .نا .

Sarrafa Nesa na TeamViewer
Sarrafa Nesa na TeamViewer
developer: TeamViewer
Price: free

3.Unified Nesa

Haɗaɗɗen Nesa ya kasance a kan App Store tsawon shekaru yanzu,
Yana ɗaya daga cikin aikace -aikacen da ke shiga duniyar sarrafawa idan ya zo ga sarrafa PC ɗinku daga na'urarku ta Android.
Wannan aikace -aikacen yana amfani da fasahar Bluetooth ko WiFi don sarrafa kwamfutarka daga nesa kuma yana zuwa tare da tallafi don shahararrun shirye -shirye 90.
Kuna iya saukar da software na tebur daga gidan yanar gizon sa a .نا Yana goyan bayan Windows, Linux, da macOS.

Haɗin nesa yana tallafawa fasalin Wake-on-LAN wanda zaku iya amfani da shi don tayar da kwamfutarka daga bacci nesa.
Hakanan yana ba ku damar sarrafa Rasberi Pi da Arduino Yun.
Sauran fasalulluka masu amfani sun haɗa da mai sarrafa fayil, madubin allo, sarrafa na'urar watsa labarai, da ayyuka na yau da kullun kamar keyboard da linzamin kwamfuta tare da tallafin taɓawa da yawa.

Siffar Nesa mai iyo tana ba ku damar sarrafa kwamfutarka koda kuna amfani da wasu ƙa'idodi, amma ana samun ta ne kawai a sigar da aka biya.
Wasu fasalulluka na sigar da aka biya sun haɗa da sarrafa nesa mai nisa, tallafin kayan aiki, umarnin murya, da ayyuka masu amfani na Android masu amfani.

Siffar sa ta kyauta tana zuwa da talla. Sauke shi daga .نا .

Hadadden Nesa
Hadadden Nesa
developer: Hadin kan Kasa
Price: free

4.PC Nesa

Remote PC yana aiki akan Windows XP/7/8/10 kuma ana iya amfani dashi don sarrafa PC ɗinka daga Android ta Bluetooth ko Wifi.
Nesa na PC yana da sauƙin haɗi kuma yana ɗaukar fasali da yawa kuma software na tebur na gefen uwar garken yana kusa da 31MB.

Duk fasalulluka masu amfani kamar linzamin kwamfuta, keyboard da ikon Powerpoint suna cikin wannan app.
Mafi kyawun fasalin wannan app shine Desktop na Nesa, wanda ke ba ku damar duba allon tebur ɗinku a cikin ainihin lokaci da sarrafa shi ta shigar da taɓawa.

Na sami damar duba bidiyo ba tare da wani jinkiri ba ta amfani da wannan fasalin, kodayake ba za ku iya watsa sauti daga nesa ba.
Kwamfutar PC tana da sabar FTP mai ciki wanda ake kira "Data Cable", wanda zaku iya samun damar fayiloli akan wayoyinku akan PC ɗinku.
Hakanan kuna iya duba duk faifai da fayiloli a kwamfutarka kuma buɗe kowane abun ciki daga na'urarku ta Android.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  5 mafi kyawun aikace-aikacen Android don amfani da Spotify don 2023

Featuresaya daga cikin abubuwan ban sha'awa na wannan aikace -aikacen sarrafa nesa na PC shine cewa yana da fiye da wasanni 30 na gargajiya da abubuwan ta'aziyya waɗanda zaku iya wasa akan tebur ɗinku tare da dannawa,
Kuma yi wasa ta amfani da na'ura wasan bidiyo a cikin wannan app.
Akwai shimfidar shimfidar faifai masu yawa da yawa. Har ma za ku iya yin naku.

Nesa na PC kyauta ne kuma yana zuwa tare da talla. Zazzage shi daga Google Play daga .نا .

PC Nesa
PC Nesa
Price: free

 

5.Chrome Nesa Desktop

Desktop na Nesa na Chrome, wanda Google ya tsara, yana ba ku damar dubawa da sarrafa kwamfutarka daga ko'ina daga nesa ta amfani da wayarku ko wata kwamfutar.
Tabbas, dole ne ku sami asusun Google don amfani da fasalin raba nesa.
Desktop na Nesa na Chrome yana ba da damar raba allo kai tsaye, kuma yana da sauri da amsawa.
Kuna iya amfani da na'urarku ta Android kamar linzamin kwamfuta ko kuma kuna iya sarrafa kwamfutarka ta hanyar amsawa.
Dalili ɗaya don ba da shawarar wannan app na sarrafa nesa na kyauta shine tsarin saitin sa mai sauƙi da kyakkyawar ƙirar mai amfani.

Kuna buƙatar shigar da aikace -aikacen Desktop na Nesa na Chrome daga Haɗi Wannan Play Store.

Taswirar Dannawa na Chrome
Taswirar Dannawa na Chrome
developer: Google LLC
Price: free

Za a iya saukar da tsawo na Desktop na Chrome don Chrome daga  wannan mahada .

Kuna iya karanta ƙarin bayani game da yadda ake amfani da Desktop na Nesa na Chrome  .نا A cikin labarinmu mai zurfi.

 

Shin kun sami wannan jerin mafi kyawun ƙa'idodin don sarrafa PC daga wayar da amfani? Mun yi ƙoƙarin haɗa duka app ɗin da zai ba ku damar raba allon kwamfutocinku akan wayarku da kuma wanda ke juya wayarku zuwa linzamin kwamfuta da keyboard.
Don haka, zaku iya zaɓar kowane aikace -aikacen sarrafa nesa na Android dangane da amfanin ku.

Bari mu sani idan mun rasa wani abu a cikin maganganun da ke ƙasa.

Na baya
Yadda ake sarrafa kwamfutarka daga nesa tare da Desktop na Nesa na Chrome
na gaba
Yadda ake canza sunan tashar YouTube akan Android, iOS da Windows

Bar sharhi