Haɗa

Menene yanki?

Menene yanki?

Yanki

Kalma ce da ta yi daidai da yanki, kuma a cikin mahallin cibiyoyin sadarwa, yankin yana nufin mahaɗin zuwa rukunin yanar gizon ku a Intanet, wato, sunan shafin ku ne wanda baƙo ya rubuta don rarrabe shafin ku da zama iya samun dama gare shi, kamar www.domain.com, inda yankin kalmar ke bayyana sunan rukunin yanar gizon ku.

Inda yankin ke sauƙaƙe aiwatar da samun dama da haɗawa zuwa rukunin yanar gizon ku kuma yana danganta haɗin gwiwar ku akan sabar tare da baƙi don samun damar rukunin yanar gizon ku, kuma kowane gidan yanar gizon yana da yanki na musamman wanda ya bambanta shi daga wasu shafuka.

Mafi kyawun sunan yankin shine TLD

com. :

Yana da gajeriyar magana don Kasuwanci, kuma yana ɗaya daga cikin nau'ikan gama gari da aka yi amfani da su don kasuwanci, gidajen yanar gizo, da imel.

net. :

Taƙaicewa ce ga cibiyar sadarwar lantarki, waɗanda masu samar da sabis na Intanet suka kirkira don zama ɗaya daga cikin mashahurai kuma mafi kusantar yankunan zuwa "com."

edu. :

Sunaye ne ga cibiyoyin ilimi.

org. :

Abun taƙaice ne don tsarawa, wanda aka kirkira don ƙungiyoyi masu zaman kansu.

mil. :

Sunaye ne na Sojoji da Cibiyoyin Soja.

gov. :

Sunaye ne na Gwamnatoci.

Mafi kyawun nasihu don zaɓar babban yanki

Idan kuna son tsara gidan yanar gizon ku, ɗayan mafi wahala da mahimmanci zaɓuɓɓuka shine zaɓar cikakken sunan yankin yanar gizon, wanda ke taimakawa gina alama.

Anan akwai wasu nasihu don zaɓar yanki na musamman wanda ya bambanta rukunin yanar gizon ku kuma yana taimaka muku cimma nasara

Akwai sabbin jarabawar sabon sunan yankin da yawa, amma yi ƙoƙarin zaɓar sunan yankin tare da ƙara “com.” Domin yana ɗaya daga cikin mashahurai kuma ingantattun yankuna a cikin tunani, kuma yawancin masu amfani suna buga ta atomatik, kuma mafi yawan maɓallan wayoyin hannu suna da wannan maɓallin ta atomatik.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Menene fasahar ADSL kuma yaya yake aiki?

● Yi amfani da kalmomin da suka dace don burin ku a cikin binciken sunan shafin ku.

● Zaɓi gajeriyar suna kuma tabbatar da cewa haruffan yankinku ba su wuce haruffa 15 ba, saboda yana da wahala ga masu amfani su tuna da manyan yankuna, ban da yin kuskure lokacin rubuta su, don haka yana da kyau a zaɓi ɗan gajeren sunan yanki wanda zai iya kar a manta.

Name Sunan yankinku yakamata ya zama mai saukin furtawa da tsafe -tsafe.

Zaɓin suna na musamman da na musamman saboda sunaye kyawawa suna cikin zukatansu kamar “Amazon.com”, wanda ya shahara fiye da “BuyBooksOnline.com”.

Should Hakanan yakamata ku guji amfani da lambobi da alamomin da ke sa wahalar shiga shafin ku, kuma masu amfani na iya ƙarasa samun shiga shafin mai gasa lokacin da suka manta rubuta waɗannan alamun.

Void Guji maimaita haruffa, wanda ke sauƙaƙa rubuta sunan yankinku da sauƙi kuma yana rage rubutu.

● Sannan tabbatar da zaɓar sunan da ya shafi yankinku da burin rukunin rukunin yanar gizon ku, don ba ku damar faɗaɗawa kuma ba iyakance zaɓin ku a nan gaba ba.

● A duba a tsanake sunan yankin da kamancensa da wani suna, ta hanyar yin bincike a Google da kuma bincikar kasancewar wannan sunan a shafukan sada zumunta da suka shahara kamar Twitter, Facebook, da dai sauransu, domin samun sunan irin naku ba wai kawai ya haifar da rudani ba. amma kuma yana bijirar da ku ga yawan lissafin shari'a kuma yana kashe muku kuɗi masu yawa.Saboda haƙƙin mallaka.

● Amfani da kayan aikin kyauta masu kaifin basira waɗanda ke taimaka muku samun suna na musamman, a halin yanzu akwai fiye da miliyan 360 sunayen yankin da aka yi rajista, kuma wannan shine abin da ke da wahalar samun sunan yankin mai kyau, kuma neman sa da hannu ba mai sauƙi bane, don haka muna ba da shawarar amfani "Nameboy", wanda Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun kayan aikin janareta kuma yana ba ku damar samun ɗaruruwan ra'ayoyin sunan yankin.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  5 Mafi kyawun Masu toshe Talla na Chrome Zaku Iya Amfani da su A 2020

● Hakanan ku hanzarta kuma kada ku yi jinkirin zaɓar sunan yankin, kamar yadda wani zai iya zuwa ya yi ajiyar wuri, kuma ta haka ne wataƙila kun rasa damar da ba za a iya biyan diyya ba.

Kuma kuna cikin ingantacciyar lafiya da amincin mabiyan mu masoya

Na baya
Ta yaya kuke share bayananku daga FaceApp?
na gaba
Menene yanayin tsaro da yadda ake amfani da shi?

Bar sharhi