Shirye -shirye

Zazzage sabon sigar Bandicam don PC

Zazzage sabon sigar Bandicam don PC

zuwa gare ku Sauke BandiCam Sabuwar sigar kama allon kwamfuta.

Rikodin allo yana da fa'ida sosai ga ɗalibai, saboda yana basu damar yin rikodin kayan karatun su don bita daga baya. Koyaya, matsalar ita ce Windows 10 ba ta da aikace -aikacen rikodin allo da aka keɓe.

Kuma yayin da masu amfani za su iya amfani da Barikin Wasannin Xbox don yin rikodin allo, fasalullukarsa suna da iyaka. Misali, ba za ku iya yin rikodin takamaiman ɓangaren allonku ta amfani da app ba Wasan Bar. Idan kuna son yin rikodin takamaiman yanki ko allonku, kuna buƙatar la'akari da zaɓuɓɓukan software na waje.

Har zuwa yau, akwai ɗaruruwan zaɓuɓɓukan rikodin allo don Windows 10. Duk da haka, a cikin waɗannan duka, kaɗan ne kawai abin dogaro. Don haka, a cikin wannan labarin, za mu yi magana game da ɗayan software da aka fi amfani da rikodin allo don Windows 10, wanda aka sani da 'Rikodin allo na Bandicam'.

Menene Rikodin allo na Bandicam?

Bandicam
Bandicam

Bandicam yana ɗaya daga cikin mafi kyawun aikace -aikacen rikodin allo don Windows 10. Mafi kyawun ƙima. Tare bandicam -Zaku iya yin rikodin allon kwamfutarka cikin sauƙi.

Ba wai kawai ba, amma mai rikodin allo na iya bandicam Videosauki bidiyo yayin wasa akan ƙimar firam. Idan aka kwatanta da sauran masu yin rikodin allo don PC, Bandicam ya fi tasiri.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake nemo kalmar sirri ta Wi-Fi ta amfani da CMD ga duk cibiyoyin sadarwar da aka haɗa

Wancan saboda Bandicam yana amfani da babban matsin lamba ba tare da lalata ingancin bidiyon ba. Wannan yana nufin cewa zaku iya harba bidiyon 4K a firam 120 ba tare da damuwa game da kowane asarar inganci ba.

Ban da wannan, Bandicam na iya ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta kuma ya adana su ta hanyoyi daban -daban kamar JPEG و PNG و BMP Da ƙari.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da: Zazzage Kunshin K-Lite Codec (Sabuwar Sigar)

 

Siffofin Rikodin allo na Bandicam

Rikodin allo na Bandicam
Rikodin allo na Bandicam

Yanzu da kuka saba da software na Bandicam, kuna iya sha'awar sanin fasalullukarsa. Ganin cewa, mun haskaka wasu mafi kyawun fasalin rikodin allo na Bandicam.

مجاني

Ee, Bandicam cikakke ne kyauta don saukewa, zazzagewa da amfani. Ba kwa buƙatar yin siye ko ƙirƙirar lissafi don amfani da software. Koyaya, a cikin sigar kyauta, Bandicam yana sanya alamar ruwa akan bidiyon da aka yi rikodin.

Yi rikodin a cikin inganci

Ko da tare da sigar Bandicam kyauta, kuna samun zaɓi don yin rikodin bidiyon kan layi da sauti a cikin HD. Koyaya, sigar kyauta tana iyakance rikodin bidiyo har zuwa mintuna 10 kowannensu.

Zana akan allon

Ofaya daga cikin mafi kyawun fasalulluka na Bandicam ya haɗa da ƙirƙirar bidiyo mai ƙarfi ta amfani da zane na ainihin rikodin dijital na allo. Misali, zaku iya ƙara kanun labarai, rubuce -rubuce, da sauransu kai tsaye akan allon yayin da ake yin rikodin sa.

Yin rikodi tare da kyamaran gidan yanar gizo

Bandicam kuma yana ba ku damar yin rikodin fuskokinku da murya akan bidiyo ta amfani da kyamaran gidan yanar gizonku da makirufo. Wannan yana nufin cewa zaku iya yin rikodin allon kwamfutarka da ciyarwar gidan yanar gizo tare a lokaci guda.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda za a kashe binciken bincike a cikin Windows 11

Shirya rikodin allo

Premium version na Rikodin allo na Bandicam Hakanan yana tsara rikodin allo. Kuna samun zaɓi don tsara farkon da ƙarshen rikodin a takamaiman lokacin lokaci.

Waɗannan su ne mafi kyawun fasalin Bandicam. Aikace -aikacen rikodin allo don PC yana da ƙarin fasalulluka waɗanda zaku iya bincika yayin amfani da software.

Zazzage BandiCam don PC

Zazzage sabon sigar Bandicam don PC
Zazzage sabon sigar Bandicam don PC

Yanzu da kuka saba da software na Bandicam, ƙila ku so shigar da software a kwamfutarka. Koyaya, kafin zazzagewa, don Allah a lura cewa Bandicam yana da tsare -tsaren kyauta da na ƙima (waɗanda aka biya).

Siffar Bandicam kyauta tana ba ku damar yin rikodin allo a cikin inganci, amma yana sanya alamar ruwa akan bidiyon da aka yi rikodin. Hakanan, sigar kyauta ta Bandicam tana da iyaka fasali.

Don amfani da Bandicam zuwa cikakken ƙarfin sa, kuna buƙatar siyan sigar ƙimar (biya) na mai rikodin allo na Bandicam. Kuma, mun raba sabbin hanyoyin saukar da Bandicam.

 

Yadda ake shigar Bandicam akan PC?

Abu ne mai sauqi ka sanya Bandicam akan PC. Da farko, kuna buƙatar zazzagewa da loda fayilolin shigarwa waɗanda ke cikin layin da suka gabata. Da zarar an sauke, gudanar da fayil ɗin shigarwa kuma bi umarnin kan allo don kammala shigarwa.

Da zarar an shigar, zaku iya amfani da Bandicam akan PC ɗin ku.

  • Mataki na farko. Da farko, ƙaddamar da Bandicam akan kwamfutarka. Bayan haka, danna maɓallin kibiya kuma zaɓi "Cikakken kariya".

    Bandicamp zaɓi cikakken allo a cikin shirin
    Bandicamp zaɓi cikakken allo a cikin shirin

  • Mataki na biyu. Da zarar an gama, danna maɓallin "Rubuce . Bandicam zai ƙara ƙirar rikodi a saman allonku.
  • Mataki na uku. Don dakatar da rikodi, danna maɓallin “Tsaya. Hakanan zaka iya danna maɓallin (F12) don dakatar da yin rikodi.Bidiyon Bandicam
  • Mataki na hudu. Yanzu je zuwa Gida Sannan Videos Don kunna, gyara ko loda bidiyon da aka kama.

    Rikodin allo na Bandicam
    Rikodin allo na Bandicam

Kuma wannan shine yadda zaku iya amfani da Bandicam don yin rikodin allon kwamfutarka gaba ɗaya.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake Shigar da Yanayin Tsaro don Windows 10

Hakanan kuna iya sha'awar sanin:

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani don ku sani Yadda ake saukewa da shigar Bandicam sabuwar sigar PC. Raba ra'ayin ku da gogewar ku tare da mu a cikin sharhi.

[1]

mai bita

  1. Source 
Na baya
Zazzage Recuva don PC (sabon sigar)
na gaba
Zazzage Snagit don Windows da Mac

Bar sharhi