Windows

Yadda za a share fayilolin wucin gadi a ciki Windows 10

Yadda za a share fayilolin wucin gadi a ciki Windows 10

Idan kwamfutar ba ta aiki a cikin saurin da ake buƙata? Kar ku damu, a wannan yanayin, mafi kyawun mafita shine don share fayilolin Windows 10 na wucin gadi, waɗanda aka adana cikin shiru ba tare da izinin ku ba kuma ƙarshe ya zama nauyin da ba dole ba.

Waɗannan fayilolin an adana su ta Windows 10 don yin takamaiman ayyuka, amma akan lokaci, duk abin da suke yi shine ɗaukar sarari da iyakance amfani da kwamfuta. Don haka, sharewa hanya ce mai inganci don 'yantar da sararin ajiya na ciki na ku Windows 10 PC ko kwamfutar tafi -da -gidanka.

 

Matakai don share fayilolin wucin gadi a ciki Windows 10

Yanzu ba tare da ɓata lokaci mai yawa ba, bari mu fara da koyan matakai don share fayilolin wucin gadi a ciki Windows 10.

  1.  Don share fayilolin wucin gadi, abu na farko da kuke buƙatar yi shine zuwa Menu na saitunan Windows أو Windows Saituna.
  2. Da zaran mun shiga Saitunan Windows Sannan mataki na gaba da kuke buƙatar ɗauka shine Danna oda أو System.

    Menu na saitunan Windows

  3. A cikin ɓangaren dama, danna kan zaɓi "Storage أو Adana . Kusa, a cikin ɓangaren hagu, danna kan drive ”C".

    Danna drive C
    Danna drive C

  4. Za ku ga nau'ikan fayiloli daban -daban waɗanda ke cika rumbun kwamfutarka, amma waɗanda ke ɗaukar sararin mu sune fayilolin wucin gadi أو fayiloli na ɗan lokaci.

    Fayil na zamani
    Fayil na zamani

  5. Yanzu za ku sami wurin da za ku ga fayilolin wucin gadi daban -daban da ke cikin kwamfutocin mu. Danna kawai fayilolin wucin gadi أو Fayil na zamani sannan danna "Cire Fayiloli أو cire fayiloli".

    duba don sabunta Windows 10 da tsabta
    duba don sabunta Windows 10 da tsabta

Da kyau, yanzu muna yin kawai share fayilolin wucin gadi a ciki Windows 10.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Wannan manhajar ta Microsoft tana madubin aikace -aikacen Android akan ku Windows 10 PC

 

Wata hanya don share fayilolin wucin gadi a ciki Windows 10

Idan ba za ku iya share fayilolin wucin gadi daga Menu na saituna Kuna buƙatar gwada wannan hanyar. Ga wata hanya mafi kyau don share fayilolin wucin gadi a ciki Windows 10.

  • Idan kun fi son wani zaɓi mai sauri kuma mafi dacewa don yin wannan tsari.
  • Don yin wannan, kawai buɗe Windows Explorer ko Fayil ɗin Explorer kuma shiga wannan babban fayil ko hanya C: \ Windows Temp.
  • Kuma shi ke nan, daga nan za mu iya share shi kawai da hannu kuma ta hanya mafi ƙima.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da:

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani a gare ku wajen sanin yadda ake share fayilolin wucin gadi a cikin Windows 10. Raba ra'ayin ku a cikin sharhin.
Idan kuna son wannan labarin, zaku iya raba shi tare da abokanka don fa'ida da ilimi su yaɗu ga kowa.

Source

Na baya
Saitunan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na Etisalat hg531 v1
na gaba
Yadda Ake Kulle Ayyukan Allon a Wayoyin Android

Bar sharhi