Intanet

Yadda ake gyara "Kuskure a Rafin Jiki" a cikin ChatGPT

Kuskure a Rafin Jiki

Nemo mafi kyawun hanyoyi guda 8 don gyara matsala.Kuskure a Rafin Jiki"in a Taɗi GPT.

ChatGPT shine mataki na farko zuwa ga juyin juya hali Hankali na wucin gadi wanda a ko da yaushe muke so. A cikin shekaru da yawa, mun yi imani cewa basirar wucin gadi za su zo su taimaka mana a fannoni daban-daban, kuma yanzu imani ya zama gaskiya.

ChatGPT babban fasalin harshe ne kuma wani yanki ne na juyin juya halin AI mai gudana. Hankali na wucin gadi ba shi da muni kamar yadda kuke tunani domin yana iya taimakawa a fagage daban-daban, kamar kimiyyar kwamfuta, robotics, da likitanci.

Yanzu da AI taɗi kyauta ne, masu amfani suna amfani da shi sosai. ChatGPT yana kan gwaji, kuma har yanzu yana da wasu kurakurai. Ya kasance akan kamfanin da ke tsaye a baya Taɗi GPT ، BABI , Har ila yau, don la'akari da nauyin uwar garken saboda yawan buƙatun masu amfani.

Gyara ChatGPT don "Kuskure a cikin Jiki" saƙon kuskure

Lokaci-lokaci, yayin amfani da bot ɗin hira ta AI, kuna iya fuskantar saƙon kuskure "Kuskure a Rafin Jiki.” Kuskuren yana bayyana lokacin da ChatGPT ya kasa samar muku da amsa. Wani lokaci, kuma yana bayyana saboda batutuwan uwar garken.

Idan kun ci gaba da samun kuskureKuskure a Rafin Jikiyayin amfani da ChatGPT. Don haka ku ci gaba da karanta wannan labarin saboda mun raba muku wasu hanyoyi masu sauƙi don magance matsalar.Kuskure a Rafin Jikia cikin ChatGPT.

1. Kar a rike tambaya

tambaya gpt
tambaya gpt

Yayin da AI chatbot zai iya fahimtar hadaddun tambayoyinku kuma ya samar muku da mafita, wani lokaci yana iya kasawa.

ChatGPT kayan aikin fasaha ne na wucin gadi kuma ba ya ƙunshi kwakwalwar ɗan adam; Don haka ya kamata tambayoyinku su kasance kai tsaye kuma zuwa ga ma'ana yayin yin tambayoyi.

Lokacin da kayan aikin AI ke fuskantar matsalolin fahimtar buƙatar ku, zai iya nuna muku saƙo "Kuskure a Rafin Jiki".

2. Sake ƙirƙirar amsawar ChatGPT

Maida Martanin ChatGPT
Maida Martanin ChatGPT

Idan kuna amfani da ChatGPT sosai, kuna iya sanin cewa akwai zaɓi da aka keɓe don tsara amsawa.

Don haka, idan kun makale a cikin saƙoKuskure a Rafin JikiA kan ChatGPT, kuna buƙatar sake ƙirƙirar martani. Kawai danna maɓallinMaida martanidon sake ƙirƙirar filin saƙon.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake samun damar ChatGPT 4 kyauta (Hanyoyi XNUMX)

3. Sake kunna shafin

Sake shigar da shafin
Sake shigar da shafin

Saƙon kuskure yana iya zamaKuskure a Rafin Jikiakan ChatGPT yana faruwa ne ta hanyar karon mashigar mashigin ko glitch. Don haka, kuna iya ƙoƙarin sake shigar da shafin yanar gizon don magance matsalar.

Yadda kuke sake loda shafin ya dogara da burauzar da kuke amfani da ita. Koyaya, akan mafi yawan masu bincike, zaku iya sake loda shafin ta amfani da kowane ɗayan waɗannan hanyoyin:

  1. Danna maɓallin sake kunnawa a cikin adireshin adireshin:
    Kuna iya danna maɓallinSake kayako kibiya madauwari da ke kusa da mashin adireshi na burauza.
  2. Yi amfani da gajeriyar hanyar madannai:
    Kuna iya amfani da gajeriyar hanyar keyboard ta latsa "Ctrl + R(a kan Windows da Linux) ko "umurnin + R(na Mac).
  3. Doke ƙasa ka harba:
    Hakanan zaka iya sake loda shafin ta hanyar ja allon ƙasa da linzamin kwamfuta ko yatsa, sannan sakewa.
  4. Yi amfani da menu mai faɗowa don sake lodawa:
    A wasu browsers, zaku iya danna dama akan shafin, sannan zaɓi "Sake kayadaga menu na popup.

bayanin kula: Hanyoyin sake loda shafin sun dogara ne da burauzar da kake amfani da su. Za a iya samun ƙarin hanyoyin ko wasu bambance-bambance tsakanin masu bincike daban-daban.

Idan sake loda shafin yanar gizon bai taimaka ba, zaku iya gwada sake buɗe burauzar yanar gizon ku. Hakanan yana da kyau a canza zuwa wani mai bincike na daban kuma a gwada.

4. Rubuta gajerun tambayoyi

tambaya gpt
tambaya gpt

Idan kuna yin buƙatu da sauri, za ku sami kuskuren rafin rubutu maimakon ainihin amsar. Tsarin kyauta na ChatGPT har yanzu shine mafi shahara kuma yawancin masu amfani ke amfani dashi.

Saboda yawan buƙatu da nauyin uwar garken, AI chatbot wani lokaci ya kasa amsa buƙatunku, kuma a sakamakon haka, kuna samun kuskuren rafi na rubutu.

Idan sabobin suna aiki, ba za ku iya yin yawa ba. A halin yanzu, zaku iya rubuta gajeriyar faɗakarwa. Dole ne ku kasance daidai yayin yin oda.

5. Duba haɗin intanet ɗinku

Gwajin Saurin Gaggawa
Gwajin Saurin Gaggawa

Haɗin Intanet ba shine babban abin buƙata don ChatGPT ba saboda yana aiki lafiya ko da akan haɗin 5MBPs. Duk da haka, matsalar ita ce idan Haɗin Intanet ba shi da kwanciyar hankali , zai kasa haɗawa da uwar garken sa kuma ya ɗauko sakamakon.

Don haka, tabbatar da bincika idan haɗin intanet ɗin ku ya ƙare. Hakanan zaka iya buɗe CMD kuma gwada pinging sabobin OpenAI. Idan haɗin intanit ɗin ku ba ta da ƙarfi ko a hankali, zaku iya tuntuɓar mai ba da sabis na intanit don magance matsalar.

6. Bincika sabar ChatGPT

Matsayin shafi Chatgpt
Matsayin shafi Chatgpt

Kasancewa bot ɗin hira ta AI kyauta, ChatGPT galibi yana karye saboda buƙatu masu yawa daga masu amfani. Lokacin da uwar garken ChatGPT ke ƙasa ko ƙarƙashin kulawa, zaku sami kuskuren rafin rubutu maimakon ainihin amsa.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda za a gyara kuskuren "429 Too Many Buƙatun" a cikin ChatGPT

Abu ne mai sauqi ka bincika ko sabar ChatGPT ta kasa don kulawa. BudeAI Shafi na sadaukarwa inda yake nuna matsayin uwar garken don duk kayan aikin sa da aiyukan sa بما في ذلك chat.openai.com.

Hakanan zaka iya amfani da mai duba matsayin uwar garken ɓangare na uku kamar saukar da bincike Don ganin matsayin uwar garken ChatGPT.

7. Share cache mai binciken gidan yanar gizon ku

Matsalolin Browser ba kasafai suke katse ayyukan ChatGPT ba, amma har yanzu zabi ne mai kyau don share cache na burauzan ku, musamman idan komai ya gaza.

ChatGPT zai iya gano mai binciken gidan yanar gizon ku azaman yuwuwar barazana; Don haka, ba ya haifar da amsa.

Don haka, mafi kyawun abin da za ku iya yi don warware saƙo shinekuskure a rafin jikiChatGPT shine share cache na burauzan ku da kukis.

Matakai don share cache da kukis akan burauzar Google Chrome

Anan akwai matakan share cache da kukis don burauzar Chrome.

  • Na farko, Bude Google Chrome browser , Sannan Danna kan ɗigo uku a kusurwar dama ta sama.

    Danna ɗigogi uku a cikin Google Chrome browser
    Danna ɗigogi uku a cikin Google Chrome browser

  • Daga jerin zaɓuɓɓukan da suka bayyana, zaɓi Ƙarin kayan aiki > Share bayanan lilo.

    Daga jerin zaɓuɓɓukan da suka bayyana, zaɓi Ƙarin kayan aiki sannan kuma Share bayanan bincike
    Daga jerin zaɓuɓɓukan da suka bayyana, zaɓi Ƙarin kayan aiki sannan kuma Share bayanan bincike

  • Je zuwa shafin "Babba Zabukakuma zaɓiDuk lokacina cikin zangon kwanan wata.

    Jeka shafin ci gaba kuma zaɓi kowane lokaci a cikin kewayon kwanan wata
    Jeka shafin ci gaba kuma zaɓi kowane lokaci a cikin kewayon kwanan wata

  • Na gaba, zaɓi Tarihin bincike, kukis da sauran bayanan rukunin yanar gizo, da hotuna da fayiloli da aka adana. Da zarar an yi, danna maɓallin Shafa bayanai.

    Zaɓi Tarihin Bincike, kukis da sauran bayanan rukunin yanar gizo, da hotuna da fayiloli da aka adana sannan danna Share bayanai
    Zaɓi Tarihin Bincike, kukis da sauran bayanan rukunin yanar gizo, da hotuna da fayiloli da aka adana sannan danna Share bayanai

Hakanan za'a iya share cache cikin sauƙi ta amfani da gajeriyar hanyar maɓalli "Ctrl + Motsi + delsannan ka zabi zabin da kake son sharewa, sannan ka danna "Clear datadon duba.

Kuma shi ke nan! Domin ta wannan hanyar za ku iya share bayanan bincike da kukis na mai binciken gidan yanar gizon Google Chrome.

Matakai don share cache da kukis akan mai binciken Microsoft Edge

Hakanan idan kuna amfani da Microsoft Edge browser zaku iya bin waɗannan matakan don share cache na Microsoft Edge:

  • Da farko, bude Microsoft Edge browser.
  • Sannan danna kan "Kara(wanda yayi kama da dige-dige guda uku a tsaye) a saman kusurwar dama na taga.
  • Bayan haka danna "Saituna"don isa Saituna.
  • Sa'an nan gungura ƙasa kuma danna "Advanced Saitunadon nuna saitunan ci gaba.
  • Bayan haka sai ku gangara zuwa sashin "Sirri da Ayyukadon samun damar Sirri da Sabis.
  • Danna kan "Share bayanan bincikedon share bayanan bincike da tabbatar da aiki.
  • Zaɓi zaɓuɓɓukan da kuke son sharewa, kamar "Kukis أو cookies"Kuma"An adana bayanai na ɗan lokaci أو An adana bayanai na ɗan lokaci".
  • Bayan haka danna "Share Yanzudon share bayanan da aka zaɓa.
Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Bayanin canza kalmar wucewa ta Wi-Fi don masu amfani da hanyar Huawei HG 633 da HG 630

Hakanan za'a iya share cache cikin sauƙi ta amfani da gajeriyar hanyar maɓalli "Ctrl + Motsi + sharesannan ka zabi zabin da kake son sharewa, sannan ka danna "Share Yanzudon duba.

Tare da wannan, zaku iya share cache na Microsoft Edge.

Matakai don Share Cache da Kukis akan Mozilla Firefox Browser

Kuna iya share cache na Mozilla Firefox ta amfani da matakai masu zuwa:

  • Bude Firefox browser kuma danna kan "jerin(digi guda uku a kusurwar sama-dama ta taga mai bincike).
  • Zabi "Zabukadon zuwa Zabuka.
  • A gefen dama na allon, zaɓi "Sirrin & Tsarodon samun damar Sirri da Tsaro.
  • A cikin rukuni "Kukis da Bayanin Yanar Gizowanda ke nufin cookies da bayanan yanar gizo, danna kanShare Datadon share bayanan gidan yanar gizon.
  • Duba wancan akwatiAbubuwan da aka adana a Yanar Gizo"wanda ke nufin an zaɓi fayilolin wucin gadi da hotuna sannan danna kan"Share Yanzudon share yanzu.

Bayan kammalawa, Firefox cache za a share. Hakanan zaka iya amfani da gajeriyar hanyar keyboard'Ctrl + Motsi + deldon buɗe taga Goge Data sannan kuyi matakai iri ɗaya kamar na sama.

8. Tuntuɓi ƙungiyar goyon bayan ChatGPT

Tuntuɓi ƙungiyar goyon bayan ChatGPT
Tuntuɓi ƙungiyar goyon bayan ChatGPT

ChatGPT yana da kyakkyawan tsarin tallafi. Tsarin tallafi na OpenAI yana haɗa ku zuwa ƙwararrun tallafi kuma yana gyara batun ku.

Kuna iya tuntuɓar ƙungiyar tallafi kuma ku bayyana matsalar ku. Taimako zai bincika kuma zai yiwu ya warware matsalar ku, ko kuma ya gaya muku hanyoyin magance matsalar da kanku.

  • Bude burauzar da kuka fi so kuma ziyarci Buɗe Cibiyar Taimako.
  • Na gaba, danna kan ƙaramin gunkin taɗi a kusurwar dama ta ƙasa.
  • Zaɓi Aika mana sako na gaba.
  • Da zarar taga taɗi ta buɗe, bi umarnin kan allo don isa ga wakilin tallafi na OpenAI.

Duk da yake ChatGPT yana da amsoshin duk tambayoyinku, ba ya gaya muku yadda ake gyara "Kuskure a Rafin Jiki.” Muna fatan waɗannan hanyoyin sun taimaka muku wajen gyara saƙon kuskure na ChatGPT. Idan kuna buƙatar ƙarin taimako akan wannan, sanar da mu a cikin sharhi.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da:

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani don ku sani Yadda ake gyara "Kuskure a Rafin Jiki" a cikin ChatGPT. Raba ra'ayin ku da gogewar ku a cikin sharhi. Hakanan, idan labarin ya taimake ku, ku tabbata kun raba shi tare da abokanka.

Na baya
Manyan Wasannin Binciken Google na Boye 15 Ya Kamata Ku Yi a 2023
na gaba
Yadda ake gyara "Kuskuren Sadarwa" akan ChatGPT a 2023

Bar sharhi