shafukan sabis

Manyan Shafukan Gyaran Sauti na Kan Layi 10 Kyauta don 2023

Manyan Shafukan Gyara Sauti 10 Kyauta akan Layi

san ni Mafi kyawun wuraren gyaran sauti na kan layi kyauta a shekarar 2023.

Yana da sauƙi a gyara kiɗa da fayilolin mai jiwuwa akan kwamfuta saboda akwai shirye-shirye iri-iri da yawa don yin hakan. Koyaya, menene idan ba ku da isasshen lokaci ko sararin ajiya don shigar da software na gyara sauti akan PC ɗin ku?

Idan ba kasafai kuke gyara fayilolin odiyo akan kwamfutarka ba kuma kuna neman... Kayan aikin gyaran sauti mai sauriSannan kuna karanta jagorar da ta dace don hakan. Inda akwai da yawa Software na gyaran sauti na kan layi kyauta wanda ke ba ku damar Shirya sauti da gyara waƙoƙi tare da dannawa kaɗan kawai.

Software na gyaran sauti na kan layi kyauta yana ba ku damar aiwatar da ingantaccen sauti da ingantaccen sauti kai tsaye a ciki Masu binciken Intanet. Yawancin wuraren gyara sauti da aka ambata a cikin labarin suna da kyauta don amfani, amma wasu daga cikinsu na iya buƙatar ƙirƙirar asusu.

Jerin Mafi kyawun Gidan Yanar Gizon Gyaran Sauti na Kyauta akan Layi

A cikin wannan labarin, za mu lissafa wasu daga cikinsu Mafi kyawun gidan yanar gizon kan layi don gyara kiɗa da fayilolin mai jiwuwa akan layi. Don haka, bari mu san mafi kyawun software na gyaran sauti na kan layi kyauta.

1. karkatacciyar igiyar ruwa

karkatacciyar igiyar ruwa
karkatacciyar igiyar ruwa

Idan kana neman kyauta kuma mai sauƙin amfani da editan sauti na tushen burauza don PC, yakamata ka gwada shi. karkatacciyar igiyar ruwa. Gidan yanar gizon yana ba ku damar yin rikodin ko shirya kowane fayil mai jiwuwa.

Abin al'ajabi game da karkatacciyar igiyar ruwa shi ne cewa duk fayilolin sauti da kuka ɗora ana adana su kuma ana sarrafa su akan uwar garken nasu; Don haka, babu buƙatar shigar da wani abu akan kwamfutarka.

Hakanan yana ba ku karkatacciyar igiyar ruwa Yawancin na musamman da zaɓuɓɓukan gyara sauti masu amfani. Hakanan zaka iya amfani da tasirin sauti zuwa fayil ɗin kiɗan ku kuma shirya waƙoƙi ta amfani da gidan yanar gizon karkatacciyar igiyar ruwa.

 

2. Studioarar Studio

Studioarar Studio
Studioarar Studio

Wuri Studioarar Studio Babban editan sauti ne, amma yana buƙatar biyan kuɗi mai ƙima (biya). Dandalin yana ba ku damar ƙirƙira da ƙirƙirar waƙoƙi kai tsaye a ciki متصفح الإنترنت na ku.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Menene asusun Google? Daga shiga zuwa ƙirƙirar sabon lissafi, ga duk abin da kuke buƙatar sani

Babban kayan aiki ne na tushen gidan yanar gizo wanda ke ba da fasali iri-iri. Yana ba da 20000+ shirye-shiryen bass Lines, bugun drum, samfurori, masu haɗawa, tasirin sauti, masu daidaitawa, da ƙari mai yawa.

 

3. Kayan Audit

Kayan Audit
Kayan Audit

Idan kana neman aikace-aikacen gidan yanar gizon samar da kiɗa, bincika Kayan Audit. Wuri Kayan Audit Ainihin dandamali ne na al'umma wanda ke ba ku damar haɗawa da mawaƙa da magoya baya a duk faɗin duniya.

Da yake magana game da fasalulluka, wannan gidan rediyon dijital na kan layi yana ba ku duk kayan aikin da ake buƙata don samar da kiɗan ƙwararru.
Ka'idar gyaran kiɗa ta kan layi kuma ta haɗa da kayan aikin kama-da-wane daban-daban, sama da samfuran kyauta 250000, kayan aikin haɗawa/fitowa, da palette mai tasiri.

 

4. AudioMass

AudioMass
AudioMass

dogon site AudioMass Ɗaya daga cikin mafi kyawun kuma mafi kyawun mai amfani da software na gyaran sauti na kan layi. Editan sauti ne na kyauta kuma buɗaɗɗen tushe wanda zaku iya amfani da shi a cikin mai binciken gidan yanar gizo wanda ke ba ku ainihin fasalin gyaran sauti.

Yana ba ku editan sauti na tushen yanar gizo wanda za'a iya amfani dashi don yanke sauti, damfara audio, matsawa MP3, haɗa sauti, haɓaka sauti, haɗa sauti, da ƙari mai yawa.

 

5. Sauti mai Sauti

Sauti mai Sauti
Sauti mai Sauti

Idan kana neman kayan aiki na kan layi kyauta don datsa fayilolin mai jiwuwa akan tafiya, gwada shi Sauti mai Sauti. Kayan aiki ne mai sauƙi na kan layi inda kuke buƙatar loda fayil ɗin ku, zaɓi ɓangaren da za a yanke, sannan danna maballin (Furfure) don amfanin gona. A kayan aiki za ta atomatik datsa clip kuma samar maka da trimmed version.

Abu mai kyau game da Sauti mai Sauti shi ne cewa yana goyan bayan kusan duk mashahurin tsarin sauti wanda zaku iya tunani akai, kamar:
(mp3 - wav - wma - ogg - m4r ku - 3gpp ku - opus - m4a - AAC - amr - flac) da sauransu.

 

6. Sodaphonic

Sodaphonic
Sodaphonic

Wuri Sodaphonic Kamar kowane editan sauti akan gidan yanar gizo, yana ba ku damar Sodaphonic Shirya rikodin sautin ku kai tsaye daga mai binciken Intanet ɗinku. Idan aka kwatanta da sauran masu gyara sauti na tushen yanar gizo, Sodaphonic Mafi sauƙin amfani.

Kuma don gyara fayilolin mai jiwuwa, kawai ja da sauke fayilolin mai jiwuwa. Wannan zai loda fayil ɗin zuwa sabis ɗin Sodaphonic Yana ba ka damar yanke, share ko haɗa shirye-shiryen sauti.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Koyi game da mafi kyawun madadin zuwa Paypal

 

7. Amped Studio

Amped Studio
Amped Studio

Wuri Amped Studio Kayan aiki ne wanda kawai ke aiki akan masu bincike na tushen Chromium kamar Google Chrome وMicrosoft Edge da sauransu. Yana da cikakken ci-gaba audio tace suite cewa aiki a cikin gidan yanar gizo browser.

Nunawa Amped Studio Tare da fasalulluka waɗanda ke amfana da sabbin mawaƙa da ƙwararrun mawaƙa iri ɗaya. Masu amfani za su iya samun dama ga wadataccen ɗakin karatu na samfuran kiɗan da aka riga aka yi, madaukai na sauti, da kayan gini tare da biyan kuɗi.

Bugu da ƙari, yana bayarwa Amped Studio Saitin tasirin sauti da canje-canje waɗanda za a iya amfani da su zuwa fayil mai jiwuwa ko kiɗa. Idan kun kasance mafari, duba bidiyon koyawa akan shafin yanar gizon mu Amped Studio.

 

8. Bidiyo Audio

Bidiyo Audio
Bidiyo Audio

Wuri Bidiyo Audio Shi edita ne MP3 Yanke kan layi kyauta, datsawa, haɗawa da rarraba fayilolin mai jiwuwa kai tsaye a cikin burauzar intanet ɗinku. Hakanan aikace-aikacen yana goyan bayan nau'ikan fayilolin mai jiwuwa; Kawai kuna buƙatar loda fayil ɗin mai jiwuwa ta hanyar burauzar ku, gyara kuma zazzage shi.

Dogara Bidiyo Audio akan programming language daga HTML5 , wanda ke nufin cewa ba dole ba ne ka loda fayilolinka zuwa uwar garken ta Intanet; Kawai loda fayil ɗin, sarrafa shi kuma adana shi zuwa na'urarka.

 

9. Mai Hada Audio

Mai Hada Audio
Mai Hada Audio

ta wurin Mai Hada Audio Kuna iya haɗa waƙoƙi da yawa akan layi ba tare da shigar da komai akan kwamfutar tebur ko kwamfutar tafi-da-gidanka ba sannan kuma editan sauti ne na yanar gizo wanda ke tallafawa nau'ikan sauti daban-daban sama da 300.

Hakanan yana ba da fasalulluka masu haɗa sauti masu sauƙi ga masu amfani da shi. Hakanan, baya sanya wani hani akan adadin waƙoƙin da masu amfani zasu iya shiga.

 

10. Clideus

Clideus
Clideus

Wuri Clideus Yana da mashahurin gidan yanar gizon da ke ba da kayan aikin gyaran sauti mai sauƙi don amfani. Kuna iya yanke fayilolin MP3 ba tare da shigar da komai akan kwamfutarka da su ba Clideus.

Mai amfani da gidan yanar gizo Clideus Tsaftace da tsari sosai. Kuna buƙatar sauke fayiloli kawai MP3 Tsawon ku, ƙididdige tsawon ta hanyar motsa alamomi biyu, da danna maɓallin ellipsis. Sa'an nan, da yanar gizo na tushen kayan aiki za ta atomatik sarrafa da kuma yanke ka audio fayiloli.

 

11. AudioToolSet

audiotoolset
audiotoolset

Editan sauti a cikin kayan aiki AudioToolSet Yana da fa'idodi masu yawa kuma yana aiki ta hanyar burauzar gidan yanar gizo. Yana ba ku damar samun duk fa'idodin gyara sauƙi tare da kayan aiki AudioToolSet Kyauta.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  cire bango daga hoto akan layi

Wannan editan sauti na kan layi yana ba ku damar shirya fayilolin mai jiwuwa, yanke ko datsa, damfara, haɗa fayilolin mai jiwuwa biyu ko fiye, rage hayaniya, da ƙari.

Mai amfani da gidan yanar gizon yana da tsabta sosai kuma mai sauƙin amfani, kuma yana iya zama ɗaya daga cikin mafi kyawun masu gyara sauti da za ku taɓa gwadawa.

 

12. audionodes

audionodes
audionodes

audionodes ko a Turanci: audionodes Cikakken editan sauti ne da kuma wurin aiki na sauti na dijital da ke gudana akan burauzar gidan yanar gizo.

Yana ɗaya daga cikin kayan aikin editan sauti na kan layi da ba kasafai ba wanda ke ba ku zaɓuɓɓukan gyaran sauti akan tsarin lokaci. Tsarin lokaci yana ba ku ikon haɗa waƙoƙi da yawa ba tare da hani ba.

Kamar ƙwararriyar editan mai jiwuwa, zaku iya amfani da fa'idar tsarin lokaci na audionodes don tsara shirye-shiryen sautin ku da sarrafa abubuwan da kuka fi so da shirye-shiryen MIDI.

 

13. tashin hankali

tashin hankali
tashin hankali

AvaCity ko a Turanci: tashin hankali Yana da wani giciye-browser audio editan, wanda dogara ne a kan UdacityBuɗe tushen software don yin rikodi da gyara sauti akan kwamfuta.

Tare da wannan giciye-browser gina kayan aiki, za ka iya shirya your audio, yanke da kuma hade audio guda, da kuma da yawa wasu fasali. Bugu da kari, kuna da zaɓuɓɓuka don yin rikodin muryar ku.

Babban koma baya na Wavacity shine yana kwaikwayon kamanni da jin daɗin amfani da Audacity, wanda ke da sauƙin dubawa kuma yana da wahalar amfani.

Yawancin gidajen yanar gizo masu gyara sauti akan intanet da aka jera a cikin labarin suna da kyauta don amfani. Kuna iya amfani da waɗannan gidajen yanar gizon don shirya fayilolin mai jiwuwa ba tare da shigar da kowace software akan kwamfutarka ba.

Waɗannan su ne wasu mafi kyawun rukunin yanar gizo don gyara waƙoƙi da gyara fayilolin sauti da kiɗa. Idan kun san wasu shafuka don gyara waƙoƙi da sauti, sanar da mu a cikin sharhi.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da:

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani don ku sani Mafi kyawun Gyaran Sauti na Kan layi da Rubutun Haɓakawa na 2023. Raba ra'ayin ku da gogewar ku a cikin sharhi. Hakanan, idan labarin ya taimake ku, ku tabbata kun raba shi tare da abokanka.

Na baya
Yadda ake dawo da tsohon mai sarrafa ƙarar ƙarar a cikin Windows 11 (hanyoyi XNUMX)
na gaba
Manyan Apps guda 10 na Android don Sarrafa PC a cikin 2023

Bar sharhi