Windows

Mafi kyawun kwaikwayon Android don PC don 2021

Mafi kyawun kwaikwayon Android don PC

A yau muna tare da rahoto kan mafi kyawun sabon nau'in kwamfutoci waɗanda duk muke buƙata a matsayin masu amfani da kwamfutoci, waɗanda sune shirye -shiryen kwaikwayo na Android waɗanda aka tsara da haɓaka shirye -shirye don ƙirƙirar sabon yanayin aiki ba tare da wani farashi don aiki akan tsarin Windows da Mac akan. kwamfutar, inda lokacin saukarwa da girka ɗaya daga cikin shirye -shiryen da ke ƙasa a kan kwamfutarka, a lokacin za ku sami wayoyi biyu, waya a hannunka, kuma waya ta biyu ita ce tsarin Android emulator wanda aka sanya a kwamfutar, wanda ke taimaka muku zazzagewa, shigarwa da gwada aikace -aikace kuma kunna wasanni a cikin tsarin Android akan kwamfutarka kamar dai ita ce ainihin wayar mai kaifin baki, kuma za ta kasance daga Lokacin gabatar da zaɓuɓɓuka, ƙirar software tana ɓoye don na'urori masu rauni da ƙarfi don duk masu amfani su iya shirye -shiryen akan na'urorin su.

Kawai fara zazzagewa da girka shirin kwaikwayon da kuke so, sannan bayan zazzagewa da shigarwa, shiga tare da asusun Gmel na Google da aka yi amfani da shi a wayarka, sannan kuma kuna iya sauƙaƙe saukar da aikace -aikace da wasanni daga shagon Google Play kuma ku kunna wasannin Android akan babban allon kwamfuta ba tare da Matsala ba, kamar kwamfutar kwamfuta ce mai wayo mai aiki da Android.

Mafi mahimmancin amfani da software na emulator na Android

  • 1- Mafi yawan masu amfani shine gudanar da aikace-aikacen Android da wasanni akan allon kwamfuta da samar da albarkatun wayarka, kuma ƙwarewar wasannin Android akan allon kwamfutar tafi kyau akan ƙaramin allon wayar.
  • 2- Ga masu haɓakawa inda aikace-aikacen Android da masu haɓaka wasanni ke gwada aikace-aikace da wasanni don Android akan manyan na'urori kafin ƙaddamar da hukuma. Lura, masu haɓaka galibi suna dogaro da ƙirar “Android Studio”, kuma Xamarin da Genymotion emulator suma sun dace da masu haɓakawa.
  • 3- Na musamman don yin aiki kamar yadda yake ta hanyar shirye-shiryen kwaikwayo wanda zaku iya cika ayyukanku da ayyukanku da sauri fiye da yin su daga allon wayar tabbas amma, akwai mafita mafi kyau fiye da wannan wanda shine na'urar Chromebook wacce take kama da kwamfutar sirri wanda ke aiki tare da tsarin Google Chrome azaman tsarin aiki na asali kuma yana iya bincika A Intanet wannan na'urar tana da daɗi don ƙarin cikakkun bayanai game da ita, musamman idan kuna neman zaɓi kamar wannan.

15 mafi kyawun masu kwaikwayon kwamfuta na Android don 2020

1. Mai kwaikwayon Android Studio don masu haɓakawa

Kamar yadda muka ambata a farko kuma muna maimaitawa na biyu, na'urar kwaikwayo ta Android Studio an yi niyya ne ga masu haɓakawa, saboda tana ba da aikin ƙirƙirar da ƙira aikace -aikacen Android da wasanni ban da wannan fasalin, Android Studio ya haɗa da na'urar kwaikwayo wanda za a iya yin ta ta hanyar aiki. da ƙwarewar aikace -aikace da wasanni don Android akan allon kwamfuta kamar Sauran software na emulator yana ƙasa.

Rashin wannan software yana da wahalar amfani! Ee, shirin yana da ɗan rikitarwa kuma yana iya ɗaukar ɗan lokaci don daidaita saitunan hanya da hanyar da ta dace da ku. Don haka, idan kun kasance mafari, ba a ba da shawara kwata -kwata don magance wannan shirin. Amma yana ɗaya daga cikin mafi kyawun software na emulator don masu haɓakawa kawai.

Sanin cewa Studio na Android yana ba da mafi sauri da mafi kyawun kayan aikin waɗanda masu haɓakawa biyu ke nema don ƙirƙirar da haɓaka aikace-aikace da wasannin da suka dace da duk sigogin tsarin aikin Android, shirin yana ba da mahimmin 64-bit da 32-bit core don Windows tsarin.

Danna nan don saukar da shirin Studio na Android

2. ARChon software don na'urori masu rauni

Wasu masu amfani, musamman waɗanda ke da kwamfutoci masu ƙarancin bayanai koyaushe suna neman mai kwaikwayon Android don kwamfutoci masu rauni, idan kuna buƙatar hakan, shirin ARChon na kyauta zaɓi ne mai dacewa a gare ku, saboda wannan shirin kamar ƙari ne wanda aka shigar akan mai binciken Google Chrome sannan zazzagewa da girka aikace-aikacen Android da wasanni kuma gwada su akan allon kwamfutarka ba tare da wata matsala ba, shirin baya cinye yawancin albarkatun kwamfutarka saboda ƙari ne wanda kawai ke aiki akan mai binciken Google Chrome.

Amma wataƙila shirin yana da ɗan rikitarwa, saboda kuna buƙatar saukar da aikace -aikacen Android a cikin tsarin APK sannan zazzage ko loda su zuwa Google Chrome. Ba wannan kawai ba, amma wataƙila kuna iya buƙatar zazzagewa da shigar da kayan aiki don canza fayil ɗin APK kuma sanya shi dacewa don yin aiki akan ƙara da aka sanya akan mai binciken Google Chrome.

Ofaya daga cikin fannoni masu kyau na ARChon shine cewa yana tallafawa aiki akan kusan duk tsarin aiki kamar Windows, Mac da Linux ba tare da wata matsala ba. Koyaya, idan kun yanke shawarar yin amfani da wannan shirin, abin farin ciki, zaku sami cikakkun bayanai kan yadda ake amfani da shirin akan gidan yanar gizon GitHub, inda kuma zaku sami hanyar saukarwa.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Zazzage shirin don haɗa hotuna da waƙoƙi don kwamfuta kyauta

Danna nan don saukar da shirin ARChon

3. Ni'ima OS


Zaɓin na uku tare da mu a cikin wannan jagorar shine shirin Bliss OS, wanda ya ɗan bambanta da software na emulator, saboda wannan shirin yana ba da ɗan ra'ayi daban wanda shine zazzagewa da shigar da tsarin Android akan kwamfutarka kamar ka shigar da nau'ikan Windows guda biyu. akan kwamfutarka! Ee, zaku saukar da sabon sigar Android zuwa kwamfutarka. Bayan haka, bayan haka kuna ƙona tsarin Android akan kebul na USB kuma bayan kun gama kuna farawa daga kebul ɗin USB kuma fara aikin shigarwa na Android akan kwamfutarka.

Tabbas hanyar shigarwa ta fi rikitarwa kuma zai yi matukar wahala ga masu amfani da ƙarancin ƙwarewa a fagen kwamfutoci da Intanet, amma a zahiri za ku gudanar da tsarin Android akan kwamfutar kamar yadda tsarin Android ɗin da aka sanya akan wayarku, kuma zai fi kyau kuma ya fi tasiri, musamman idan tsarin Android ya dace sosai da tsarin da aka sanya a kwamfutar.

Idan kuna yin wannan hanyar, wanda shine zazzage tsarin Android kuma shigar dashi akan kwamfutarka, to zaku sami fa'idodi da yawa na kayan tsaro da fasali, waɗanda ke samuwa kuma sun dace da Chromebook da muka yi magana a sama, kuma waɗannan sune mafi mahimmanci kuma mafi mahimman bayanai game da shirin Bliss OS, wanda ke samuwa gaba ɗaya kyauta.

4. Mafi kyawun software na Bluestacks don kunna wasanni

Da kaina, Ni ɗaya ne daga cikin masu amfani waɗanda ke dogaro da babban gaske bluestack shirin gudanar da aikace -aikacen Android da wasanni akan allon kwamfuta, shirin ya shahara sosai tsakanin manyan masu amfani kuma ina ba ku shawara duka ga wannan shirin kuma don ƙwarewar mutum, me yasa? Abu na farko a cikin shirin yana da sauƙin amfani kuma duk masu amfani za su iya sarrafa shi ba tare da wata matsala ko wahala ba, kuma yana zuwa tare da keɓance mai sauƙin sauƙi mai sauƙin amfani wanda ke ba ku damar daidaita saitunan hanyar da hanyar da ta dace da ku dannawa kaɗan ma.

Har yanzu shirin yana samun sabuntawa har zuwa yanzu ta hanyar kamfanin iyaye dangane da shi, kuma wannan yana nufin cewa babu matsaloli na ƙarshe a cikin shirin, kuma hakika a sigar Bluestacks 4 wanda aka ƙaddamar a cikin 2018, wasu matsalolin da masu amfani ke fuskanta an warware su kuma an gyara su, kuma koyaushe za ku sami sabbin fasali da fasali saboda tallafin kamfanin na ci gaba, kuma yana tallafawa aikin akan tsarin aikin Windows da tsarin Mac na Apple.

Shirin ya haɗa da ikon saitawa da saita maɓallan da wasu saitunan don su dace da ku yayin da kuke wasa wasanni akan allon kwamfutarka. Wannan shirin yana sauƙaƙa abubuwa kuma mafi kyau fiye da sauran shirye -shiryen kwaikwayo. Duk da haka, kawai ɓarna na shirin, a ganina, shine yana buƙatar albarkatun kwamfuta da yawa. Don haka, idan na'urarka tana da ƙayyadaddun bayanai, wannan shirin ba zai dace da ku kwata -kwata. Ana samun shirin kyauta, kuma akwai sigar da aka biya don $ 2, wanda ke ba da ƙarin fasali.

Danna nan don saukar da shirin bluestacks kyauta

5.GameLoop

Wannan shirin da aka sani da "Tencent Gaming Buddy”Kuma a yau an san shi da wasan madauki.
An tsara shirin musamman ga magoya baya da masu son wasanni! Ee, shirin yana taimaka muku kunna wasannin Android akan allon kwamfuta kuma yana tallafawa rukunin shahararrun wasannin a halin yanzu, saboda yana iya kunna wasan Piggy Lite akan kwamfutar ba tare da wata matsala ba da wasan Kira na Layi: Mobile da wasu wasanni.

Kodayake GameLoop na iya zama ba mashahuri ba, amma ana ɗaukarsa zaɓi mafi ban mamaki kuma mafi dacewa don kunna wasannin Android akan allon kwamfuta godiya ga mafi kyawun aiki mai ban mamaki, yayin samar da ikon saita allon sa ta hanyar da ta dace da kai.

Wannan, kuma ana samun shirin gaba ɗaya kyauta ba tare da wani caji ba, kamar yadda yazo tare da ƙarin kayan aikin da yawa kuma yana ba da kyakkyawan zane yayin wasa wasanni, wanda ya dace da kwamfutoci masu ƙarancin ƙarfi ko matsakaici kuma yana dacewa da kwamfutoci masu ƙarfi da ƙarfi. bayani dalla -dalla. Bugu da ƙari, shirin yana zuwa cikin yaruka da yawa kuma yana samuwa a cikin kernels 32 da 64-bit kuma yana tallafawa aiki akan yawancin sigogin Windows ba tare da matsala ba.

Danna nan don saukar da shirin GameLoop

6. Shirin Genymotion don masu haɓakawa

Wani mai kwaikwayon Android na kyauta wanda aka ba da umarni musamman ga masu haɓakawa, yana ba su damar gwada aikace -aikace da wasanni da yawa akan wayoyi da na'urori iri -iri na Android ba tare da mallakar su ba! Ee, zaku iya samun saiti daban na wayoyin Android da na'urori don gwada aikace -aikacen. Misali, zaku iya gwada Android OS 4.2 da Android 6 da 6.0 akan Google Nexus One.

Babban abu game da shirin shine cewa yana ba ku sauƙi ikon canzawa tsakanin na'urori da wayoyi ba tare da wata matsala ba, sanin cewa Genymotion ba shi da amfani kwata -kwata don amfani da yawa, kuma a madadin haka yana ba da saiti na fasali na musamman don amfanin mutum .

Ba kamar shirin Android Studio wanda muka ce ya dace musamman ga masu haɓakawa ba, amma Genymotion na iya sarrafa shi ta hanyar masu amfani na yau da kullun koda bayanan kwamfutarka ba su da ƙarfi, shirin zai yi aiki ba tare da wata matsala ba.

Danna nan don saukar da shirin Genymotion

7.LDPlayer

Godiya ga ƙirar shirin LDPlayer mai ban mamaki, yana taimakawa inganta tsarin ma'amala da shirin ya fi sauƙi kuma ya fi sauƙi fiye da sauran shirye -shirye da yawa, kuma yana taimaka muku samun damar "Google Play" da gudanar da shi da kyau kamar kuna kiran Google Play akan Allon wayarka, shirin buɗe tushen ne kuma yana samuwa gaba ɗaya kyauta kuma yana Kyauta daga sayayya. Bugu da ƙari, shirin yana ba da wasu fasalulluka musamman don masoyan caca, mafi mashahuri daga cikinsu shine goyan baya ga sabbin wasannin da keyboard mai kyau.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Ƙara Fassarar Google zuwa burauzarka

Shirin LDPlayer yana ɗaya daga cikin shirye -shiryen da ke samun sabuntawa kowane wata, wanda ke taimakawa wajen magance matsaloli da yawa, wanda mafi mashahuri shine matsalar tsayawa da dakatar da Kira na Aiki: Wasan wayar hannu daga aiki tare da wannan mai kwaikwayon. Shirin yana goyan bayan yawancin wasannin daban -daban, wanda mafi shahararrun su shine wasan Bejji, wasan Black Desert Mobile da sauran wasannin.

Yana gudana akan Android 5.1 da Android 7.1, kuma muna fatan shirin zai gudana akan sabbin sigogin Android kamar Android 10. A kowane hali, wannan baya raguwa kwata -kwata daga yawancin fasalulluka na shirin da yake bayarwa, kuma musamman na musamman ba da shawarar magoya bayan shahararrun wasannin don ƙawata da gwada wannan kwaikwayon.

Danna nan don saukar da shirin LDPlayer

8. Software ta MEmu ita ce mafi sauƙi kuma mafi saurin kwaikwayon Android

Shirin abin tunawa yana gudanar da aikace -aikacen Android akan kwamfutar, wanda aka ce shine mafi saurin kwaikwayon Android a halin yanzu akwai, emulator na memba yana da babban aiki godiya ga tallafin Intel da AMD masu sarrafawa, kuma cikakken na'urar kwaikwayo yana goyan bayan linzamin kwamfuta da keyboard don yin wasa. wasanni masu šaukuwa akan allon kwamfuta a hanya mai sauƙi kuma mai dacewa kuma wannan Tabbas kyakkyawan yanayin wannan kwatankwacin na kyauta.

Mai kwaikwayon yana goyan bayan sigar sigar Android Jelly Bean, sigar Android Lollipop da sigar Android Kitkat, kuma yana tallafawa wasannin da yawa. Lura cewa sabon sabuntawa ga shirin MEmu ya kasance ƙarshen shekarar 2019 kuma lokacin ya zo tare da wasu fasalulluka waɗanda galibi ƙari ne na mahimmin maɓallan maɓalli tare da haɓaka aikin yau da kullun da gyaran kwari.

Mai kwaikwayon yana ba da wasu fa'idodi kamar ikon raba fayiloli tsakanin Android da kwamfutarka, da ikon shigar wasanni da aikace -aikace a cikin tsarin APK. Don haka, idan ba ku sami wasa ko takamaiman aikace -aikacen akan shagon ba, to kuna da wani mafita, wanda shine zazzage tsarin APK daga tushen waje kuma shigar akan emulator, ikon yin aiki akan emulator don gudanar aikace -aikacen da ke buƙatar ingancin tushen, saboda yana tallafawa aiki akan duk sigar Windows ta fara daga Windows XP har zuwa Windows 10.

Danna nan don saukar da shirin MEmu

9. Babu

Ana samun Nox emulator kyauta kuma yana da fasali da fasali da yawa, mafi mahimmanci daga cikinsu shine cire duk wani aikace -aikacen daga kwamfuta zuwa mai kwaikwayon kuma gudanar da shi, kuma tabbas wannan fasalin zai zama da amfani musamman idan kuna son saukarwa da gwada waje apps a cikin tsarin apk. Shin duk wannan game da wannan kwaikwayo ne? Mai kwaikwayon Nox tabbas baya goyan bayan keɓancewa da motsi, don haka a cikin 'yan mintuna kaɗan zaku iya saita maballin don kunna kowane wasa ta wata hanya.

Abu mai kyau game da shirin kuma shine ya zo tare da sauƙin dubawa wanda ke sauƙaƙa amfani da shirin ba tare da wahala ba, kuma shirin ya dace da masu sarrafawa daga AMD, kuma abin ban mamaki kuma a cikin shirin shine cewa yana tallafawa aiki akan Windows sigar da ke da 32-bit core da 64-bit core, don haka ba za a sami matsala ga na'urori da keɓaɓɓun Orbiting matsakaici ba.

Wannan kimiyyar Nox ta shahara sosai tsakanin masu amfani saboda sauƙaƙan amfani shine manufa kuma babban zaɓi musamman ga kwamfyutocin kwamfyutoci.

Danna nan don saukar da shirin nox

10. Phoenix OS

Wannan kwaikwayon yana ɗaya daga cikin sabbin software na emulator don wayoyin Android da na'urori kuma yana ba da mafi kyawun ƙwarewa don kunna wasannin Android akan allon kwamfuta, kuma yana ba da ƙwarewa kamar tebur a cikin kwamfutoci.
Don haka, babban zaɓi ne don yin abubuwa cikin sauri kuma mafi kyau fiye da wayoyin hannu da Allunan. Bugu da kari, Phoenix OS shima ya hada da ayyukan Google Play.

Bayan saukarwa da shigarwa, sannan zaku sami damar bincika Google Play Store kuma zazzage aikace -aikacen Android da wasannin da kuke son gwadawa akan babban allon kwamfuta. Da fatan za a lura, sabon tsarin kwaikwayon Phoenix OS yana aiki tare da sigar Android OS 7.0 kuma muna fatan zai goyi bayan tsarin Android 8.0 da Android 10 suma.

Wannan babban abin kwaikwayon gaba ɗaya kyauta ne kuma kyauta ne. Hakanan ana iya zazzagewa da saukarwa daga gidan yanar gizon hukuma ko daga dandalin “XDA-Developers”. Abin farin ciki, shirin ya dace da kernel 32-bit, kuma wannan tabbas wani abu ne mai ban mamaki musamman ga masu amfani waɗanda ke da sigar Windows 32-bit.

11. Wasannin PrimeOS

PrimeOS ba shine na'urar kwaikwayo ba amma a maimakon haka tsarin aiki wanda aka saukar kuma aka sanya shi kamar sigar Windows azaman bangare ko sashi akan kwamfutarka kuma yana gudanar da tsarin aikin Android na asali, tsarin PrimeOS yafi nufin masu amfani waɗanda ke son yin wasa da ƙwarewar Android wasanni akan allon kwamfuta, inda PrimeOS ke zuwa tare da cibiyar wasan sadaukar da kai kawai.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Zazzage app ɗin tebur na Hotunan Amazon

Wannan tsarin kuma yana ba ku dama ga yawancin aikace -aikacen Android da wasanni kuma yana da ɗan kama da tsarin aikin Google. Ofaya daga cikin keɓaɓɓun fasali na PrimeOS shine cewa yana ba ku damar yin ayyuka da yawa, kamar kallon bidiyo ko kunna wasanni kamar yadda kuke so, gwargwadon dacewar ku. Sanin hakan, wannan tsarin yana da zamani sosai kamar yadda ya fara bayyana a cikin shekarar da ta gabata ta 2019 wanda kamfanin Indiya ya tsara kuma ya haɓaka.

Tsarin yana tallafawa wannan madannai da linzamin kwamfuta don yin wasanni cikin nutsuwa ta hanyar kayan aikin DecaPro. Ina ba ku shawara duka ku gwada wannan tsarin saboda yana ba ku ƙwarewar bincika tsarin Android kwatankwacin bincika kwafin Windows akan tebur, wanda ke taimaka muku cimma duk abin da kuke son yi. Gabaɗaya, tsarin kyauta ne kuma ana iya saukar da shi daga gidan yanar gizon hukuma.

Danna nan don saukar da shirin PrimeOS

12.Remix OS Player

Remix OS Player shine ɗayan mafi kyawun software na kwaikwayo don Android kuma yana ɗayan shirye -shiryen zamani waɗanda suka bayyana kwanan nan. Wannan, kuma wannan shirin yana aiki tare da tsarin Android 6.0 Marshmallow, wanda har zuwa wani lokaci yana da kyau idan aka kwatanta da sauran shirye -shiryen da ke aiki tare da tsohuwar tsarin Android, kuma ɗayan kyawawan abubuwa game da wannan shirin shine hanyar shigarwa da amfani, inda shirin yana halin sauƙin shigarwa banda yana da sauƙin amfani don haka baya buƙatar bayani Mai Bayani don bayyana yadda ake amfani dashi.

Bayan haka, Remix OS Player yana ba da kayan aikin da za a iya keɓancewa, kuma yana tallafawa ɗayan manyan fa'idodin yin wasanni da yawa a lokaci guda, wanda shine mai kwaikwayon tsabta, don haka ana iya amfani da shi don cim ma ayyukanku daga allon kwamfuta maimakon allon wayar Ƙananan.

Wannan kwaikwayon ya haɗa da wasannin da yawa da ake samu a cikin Google Play Store waɗanda za a iya kunna su akan tsarin aiki na Remix ta hanya mafi kyau da sauri fiye da wasa akan ƙaramin allon wayar, kuma mai kwaikwayon yana ba ku damar kunna wasannin da ke tallafawa sarrafa taɓawa. Da kyau kuma mafi inganci ta amfani da madannai da linzamin kwamfuta a ƙarshe, Ana samun Koyi don saukar da kyauta gaba ɗaya kuma ba kwa buƙatar biyan kuɗi don samun wasu fasalulluka.

Danna nan don saukar da shirin Remix OS Player

13. Shirin Xamarin ga masu haɓakawa

Wannan shirin yayi kamanceceniya da “Android Studio” mai kwaikwayon da muka yi magana a sama. Daga cikin manyan bambance-bambancen da ke akwai shine Xamarin yana goyan bayan Studio Visual Studio don samar da mafi girma da ingantaccen yanayin haɓakawa ga masu haɓakawa, yayin da Android Studio ta zo tare da ginanniyar ƙirar don kunna wasanni da aikace-aikace akan allon kwamfuta.

Koyaya, an shawarci masu haɓakawa don zazzagewa da shigar da Studio na Android saboda saitunan da ke cikin Xamarin suna da ban sha'awa sosai. Genymotion, wanda muka yi magana a sama, shima yana kan Xamarin. Gabaɗaya, software na Xamarin da abin kwaikwaya gabaɗaya kyauta ne, amma ƙila kamfanoni su biya don samun wasu fa'idodi da wannan ƙirar ke bayarwa. A takaice, mai kwaikwayon bai dace da amfanin mutum ba kuma ban shawarce ku da zazzagewa da sanya shi ba saboda galibi an yi niyya ne ga masu haɓakawa.

Danna nan don saukar da shirin Xamarin

14. KaWave

Wannan kwaikwayon shine ɗayan tsoffin shirye -shirye don kwamfutoci, akwai sigar kyauta kuma ana samun wani sigar da aka biya akan $ 29.99, a kowane hali wannan sifar na'urar kwaikwayo tana da alaƙa da cewa tsarin shigarwa yana da sauƙin isa kuma yana dacewa sosai musamman da haske wasanni kuma tare da waɗanda ke son kammala ayyukan su da sauri daga allon Kwamfuta maimakon allon waya, kyauta, sigar kyauta ta emulator ta musamman ce kuma tana biyan duk bukatun waɗanda ke neman mai kwaikwayon kawai don gudanar da aikace -aikacen Android da wasanni akan. allon kwamfuta.

Wannan, kuma shirin yana buƙatar sararin ajiya na aƙalla 2 GB, kimantawa da sarrafawa a cikin sauri na 1.6 GHz, ƙwaƙwalwar samun dama ba tare da girman da bai wuce 2 GB RAM ba, kuma mai kwaikwayon yana aiki akan duk sigar Windows daga Windows XP zuwa Windows 10 sigar, kuma an fi son zazzagewa da shigarwa akan kwamfutar mai masaukin baki kuma a guji sanya ta Ta YouWave.

Danna nan don saukar da shirin YouWave

15. VirtualBox don masu haɓakawa

Na riga na gwada wannan shirin akan kwamfutata kuma hakika shiri ne mai ban mamaki wanda kamfanin Jamus ya haɓaka kuma yana tallafawa aiki akan sigar Windows 64-bit da 32-bit, wannan shirin zai ba ku ikon samun ƙarin kwamfuta mai kama-da-wane a gaba zuwa kwamfutarka, inda za ku iya Lokacin shigar da kwafin karya na Windows ko wani tsarin ban da tsarin da aka sanya a kwamfutarka.

Idan kuna son gudanar da tsarin Android akan kwamfutarka tare da VirtualBox, to kuna buƙatar zazzage kwafin Android-x86.org sannan ku fara shigar da tsarin Android na karya akan kwamfutarka don gwada aikace-aikacen aikace-aikace da wasanni akan na'urarku.

Akwai nau'ikan shirye -shirye guda biyu, sigar kyauta gaba ɗaya da wani sigar da aka biya, kuma shirin yana tallafawa aiki akan Windows, Mac da Linux da sauran tsarin aiki na ofis, gaba ɗaya don kar a tsawaita tattaunawar akan ku, wannan mai kwaikwayon yana da kyau musamman ga masu son keɓance shirin a hanya da hanyar da ta dace da shi.

Danna nan don saukar da shirin kwastomomi

Na baya
Yadda ake canza sunan tashar youtube?
na gaba
Mafi kyawun masu bincike don Android 2021 Mai bincike mai sauri a duniya

Bar sharhi