Shirye -shirye

Zazzage Sabuwar Sigar Antivirus ta Avast

Zazzage Sabuwar Sigar Antivirus ta Avast

zuwa gare ku Zazzage sabuwar sigar Antivirus ta Avast tare da hanyar haɗin kai tsaye ba tare da wahalar saukewa ba.

Ya zuwa yau, akwai ɗaruruwan software na riga-kafi don Windows 10 ko 11. Duk da haka, a cikin waɗannan, kaɗan ne kawai ke da sigar kyauta. da alama haka Anti-Avast Kyauta Shin mafi kyawun zaɓi idan muka yi magana game da shi Mafi kyawun Antivirus Kyauta don Windows 10 ko 11.

Idan aka kwatanta da sauran software na riga-kafi kyauta, Kyauta Avast Ƙarfin tsaro da fasalulluka na keɓantawa. Duk da kasancewar riga-kafi kyauta, yana da avast Rubuce-rubuce da yawa a cikin littafinsa. Yana da kyawawan makin lab masu yawa, na farko daga cikinsu akwai Kariyar Malware, Kariyar Yanar Gizo, da ƙari.

Menene Avast?

Afrilu 2020
Avast

Shirya Avast ko a Turanci: avast Ɗaya daga cikin mafi kyawun software na tsaro na kwamfuta ko software na tsaro na kan layi. inda za ka Avast Antivirus Kare da kiyaye kwamfutarka daga munanan hare-hare da fayiloli mara izini. Yana kuma bayar da Avast Fasalolin kariyar bayanan kan layi. Kuna iya kiyaye bayanan kan layi cikin sauƙi da haɓaka ƙwarewar bincikenku. Kawai za mu iya cewa Avast Antivirus Yana toshe shafukan yanar gizo masu cutarwa waɗanda zasu iya cutar da ku.

shirin ya ƙunshi Avast riga-kafi Kayan aiki mafi ƙarfi da fasali wanda ke ba da tsaro na gaske 100% don PC ɗinku akan haɗari. Wani lokaci za ka iya samun matsaloli daban-daban a cikin kwamfutarka kamar raguwa, rataye, gajerun hanyoyi, kurakuran software, hadarurruka, da lalata fayil. A wannan yanayin don guje wa duk waɗannan matsalolin ya kamata ku yi amfani da kayan aikin riga-kafi mai inganci. Ka san cewa akwai kamfanonin software da yawa da ke kera software don kare masu amfani. Shirya avast Ɗaya daga cikin shahararrun kayan aikin tsaro waɗanda ke zuwa tare da sabbin ayyukan tsaro. Ya dogara da ku, shigar da sigar avast kyauta, ko siyan sigar ƙima.

Ina ba da shawarar sigar kyauta ta Avast. Domin shi ne mara ƙwayoyin cuta kuma mafi shaharar sigar sigar ƙima. Zazzage cikakken mai sakawa na Avast Antivirus don Windows, Mac da na'urorin Android.

Kuma saboda ci gaban fasaha a duniya kowace rana yana da alhakin kare mahimman bayananku daga masu kutse da barayi.

Bambanci tsakanin Avast Free da Premium Antivirus

Bambanci tsakanin Avast Free da Premium Antivirus
Bambanci tsakanin Avast Free da Avast Pay

tsayin sigar Avast Free ko a Turanci: Kyauta Avast Yana da kyau idan kawai kuna son kariya ta asali. Ko da dangane da aminci na asali, yana toshewa kuma yana kawar da barazanar a ainihin lokacin. Hakanan, ƙimar gano barazanar yana da kyau. Sigar kyauta ta ƙunshi fasali Kariyar Ransomware و Garkuwar Yanar Gizo da mai duba Wi-Fi da ƴan wasu zaɓuɓɓuka.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda za a cire aikace-aikacen da shirye-shiryen da aka riga aka shigar a ciki Windows 10

kamar yadda amfani Avast kyauta و Avast Premium Injin anti-malware iri ɗaya don gano ƙwayoyin cuta. Saboda haka, babu bambanci wajen gano barazanar akan duka matakan kyauta da na ƙima. Koyaya, tare da sigar ƙimar Avast, kuna samun wasu fasalulluka masu amfani.

An haramta bayarwa Avast Premium Yana faɗakar da kai ta atomatik zuwa gidajen yanar gizo na karya kuma yana samar muku da Tacewar zaɓi, kariya ta kyamarar gidan yanar gizo, tsaro mai nisa, tsaro ta imel, kariyar fayil, ɓarna bayanai da ƙari.

Don haka, idan kuna neman cikakkiyar kariya da haɓakawa don PC, zaku iya gwadawa. Avast Premium.

Fasalolin Antivirus Kyauta na Avast

Avast Antivirus Features
Avast Antivirus Features

Anan ne mafi mahimmancin fasalulluka na Avast:

  • Siffar farko kuma mafi mahimmancin shirin Anti-Avast Kyauta Tsarin tsaro ne mai ƙarfi. Ba wai kawai ganowa da toshe malware ba amma yana taimaka muku kawar da kayan leken asiri da adware.
  • Siffar Core Shields a cikin Avast Free Antivirus yana ba da fasali masu mahimmanci kamar Garkuwar wasiku و Garkuwar halayya و Garkuwar Fayil و Garkuwar Yanar Gizo. Waɗannan fasalulluka an yi niyya ne don guje wa damar aikace-aikacen mara izini zuwa fayilolinku da manyan fayiloli.
  • fasali yana aiki Ƙirjin ƙwayar cuta Avast Free Antivirus yana kiyaye duk barazanar da aka gano. Akwatin Virus yana ba ku damar duba fayilolin da aka gano.
  • Sigar kyauta ta Avast Free Antivirus kuma ta haɗa da mai duba Wi-Fi wanda ke bincika yuwuwar lahani da baƙin da suka shiga cibiyar sadarwar ku ta Wi-Fi. Kayan aikin sarrafa Wi-Fi ne wanda ke bincika na'urorin da aka haɗa zuwa cibiyar sadarwar ku.
  • Sigar kyauta kuma ta haɗa da cikakken kayan aikin sabunta software wanda ke dubawa ta atomatik da sabunta duk tsoffin ƙa'idodin akan na'urarka.
  • Kariyar ransomware kyauta na Avast yana hana ransomware da ƙa'idodin da ba a amince da su ba daga canza, sharewa ko yin garkuwa da hotuna da fayilolinku.
  • Yana ba ku kariya mafi girma yayin bincika Intanet, saboda hanya ce ta fi dacewa, musamman a kan cutar ta fansa da ta fi kamari a 'yan kwanakin nan, kayan leƙen asiri da barazanar zamani, kamar waɗanda ke cutar da hanyoyin sadarwa. Wi-Fi Wi-Fi, wanda duk da ƙananan yanki, Avast ya tabbatar da tasiri sosai wajen magancewa don ƙwayoyin cuta da fayilolin kayan leken asiri.
  •  Yana ba ku ainihin sirrin sirri akan Intanet saboda yana can avast Ba za ku buƙata ba VPN , wanda yake da gaske yana iya ɓoye ayyukan ku na sirri akan Intanet da abin da kuke so a ko'ina da ko'ina, hakika shine cikakken zaɓi.
  •  Yana ba da kariya akan yawancin na'urori kamar avast Yana da alaƙa da goyon bayansa ga na'urori da yawa kamar kwamfuta, tsarin Windows, tsarin Mac, da wayar da ke da tsarin daban-daban kamar Android, iOS, iPad da iPhone.
  • Sauƙin amfani da ƙarfin kariya saboda yana ɗaya daga cikin mafi kyawun wuri kuma mafi sauri wajen mu'amala da kamanni mai ban sha'awa kuma mafi kyawun abubuwan da ke sama, wanda shine hakan. avast Babban ingancinsa na kariyar, kamar yadda aka kwatanta shi da sauƙi na amfani, m bayyanar da aiki mai karfi, ya riga ya kasance 3X1.
  • Multi-award lashe software riga-kafi.
  • Dakatar da ƙwayoyin cuta, kayan leken asiri, malware, ransomware, da rootkits daga tsarin.
  • Sauƙaƙan ƙirar mai amfani.
  • Tsaron kalmar sirri.
  • Tsaftace mai binciken gidan yanar gizo don amintaccen bincike.
  • Kare wasannin kan layi daga rushewa.
  • Smart Scanner.
  • Kariyar bayanan kan layi.
  • Avast yana ba da fasalin sabunta software.
  • Ƙara aikin kwamfuta.
  • Aminta da kansa kuma yayi aiki ta hanyar tsaro mai dacewa.
  • Toshe gidajen yanar gizo masu ƙeta.
  • Sabuntawa ta atomatik a kullum.
  • Daidaitawa tare da duk nau'ikan Windows.
  • sauki don amfani.
Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Manyan Ayyukan Tsaro 10 na Android Tare da Kariyar Yanar Gizo

Waɗannan su ne wasu mafi kyawun fasalulluka na Avast Antivirus. Ana ɗaukarsa ɗaya daga cikin mafi kyawun biyan kuɗi da rigakafin rigakafi iri ɗaya, fasalin da ke ba shi mahimmanci gaban gasa mafi kusa.

Bukatun tsarin don gudanar da Avast, sabon sigar

Anan ga mafi ƙarancin buƙatun da dole ne kwamfutarka ta kasance tana da su don Avast ya yi aiki da kyau:

  • RAM: Ana buƙata 512 MB.
  • Mai warkarwa: Ana buƙatar mai sarrafawa na Pentium 4 ko sama da haka.
  • Hard Disk: Ana buƙatar 150 MB na sararin rumbun kwamfutarka kyauta.
  • OS: Yana goyan bayan duk tsarin aiki na Windows da Mac OS.
  • Girman fayilSaukewa: 5.7MB.

Zazzage sabon sigar Avast

Sauke Avast Antivirus
Sauke Avast Antivirus

Idan kana son shigar da shirin Avast riga-kafi A kan kwamfutoci da yawa, kuna buƙatar saukewa kuma shigar da mai sakawa a layi. Abu mai kyau game da samun mai sakawa a layi shine zaka iya canja wurin fayil ɗin akan na'urar USB don shigar da Avast akan kowace kwamfuta. A cikin wadannan layukan mun raba tare da ku hanyoyin zazzagewar don Avast Antivirus mai sakawa ta layi.

Zazzage don Windows
Sauke Avast Antivirus don Windows
Zazzagewa don Mac OS
Zazzage Avast Tsaro don Mac (macOS 10.9 Mavericks ko daga baya)
Sunan shirin: avast
girman: 373MB
Lasisi: مجاني
Rukuni: Antivirus / Tsaro
OS mai goyan baya: Duk nau'ikan Windows sune 32-bit da 64-bit
Harshen tallafi: Yana goyan bayan harsuna da yawa
Mai haɓakawa avast

tambayoyi na kowa:

Yadda ake shigar Avast Antivirus Offline Installer?

Mai shigar da layi ba ya buƙatar haɗin intanet mai aiki don aiki. Za ka iya yawanci zazzage mai sakawa na Avast Antivirus offline zuwa kowane tsarin kuma shigar da shi.
Danna fayil ɗin da za a iya aiwatarwa sau biyu don shigar da mai sakawa Avast a layi kuma bi umarnin kan allo.
Mai sakawa na layi yana samuwa kawai don Windows 10.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Cire fayilolin wucin gadi akan kwamfutarka
Me yasa kwamfuta ke buƙatar riga-kafi?

Kwamfutarka tana buƙatar riga-kafi don kiyaye tsarinka da bayananka daga hare-haren ƙeta da barazanar kan layi.
Kullum kuna buƙatar ingantaccen riga-kafi don guje wa duk waɗannan batutuwan da zasu iya shafar kwamfutarka.
Avast kayan aikin tsaro ne mai ƙarfi wanda ya haɗa da abubuwa masu ban mamaki don kula da PC ɗin ku kullun. Ka san cewa software na riga-kafi yana taka muhimmiyar rawa a cikin tsaro na kan layi da na layi. Wannan software na tsaro tana toshe duk munanan hare-hare daga kwamfutar don haɓaka aikin aiki.
Matsaloli daban-daban suna haifar da raguwar kwamfuta, rataye, hadarurruka da cin hanci da rashawa saboda ƙwayoyin cuta, spyware, adware da rootkits. Shigar da ingantaccen riga-kafi wanda zai baka damar yin cikakken bincike don kashe duk fayilolin da ba'a so da kamuwa da su.
ya fi tsayi Tsaro Avast Ɗaya daga cikin mafi kyawun kyautar software na tsaro wanda ke ba da aikin tsaro mai ban mamaki. Manhaja ce mai sauƙi mai sauƙin amfani da ke taimaka maka cire barazanar layi daga kwamfutar ba tare da damun mai amfani ba.
Siffar ban mamaki da ban sha'awa na Avast ita ce kariyar caca ta kan layi. Yayin kunna wasannin kan layi, zaku ba da cikakkiyar kariya ta tsaro a bango shiru. Toshe fafutuka, abubuwan da suka kamu da cutar, da sauran hare-hare ba tare da damuwa ko katse mai amfani da sanarwar tsaro ba. Tsaftace kwamfutarka da gidan yanar gizo tare da Avast Antivirus.
Yana ganowa ta atomatik ko ganowa da kashe barazanar daga tsarin ku. kuma sabunta kwamfutarka windows.

Yadda ake yin rajista don Avast?

Idan kuna son amfani da Avast Personal ko Home Edition, kuna buƙatar yin rajista, kuma ana yin hakan a cikin kwanaki 60, ko kuma bayan ranar farko ta amfani da shi, sannan bayan rajista, za a aiko muku da maɓallin lasisi ta imel zuwa Adireshin imel ɗin ku, Hakanan zaka iya amfani da shi na tsawon shekara ɗaya kawai, sannan bayan wannan shekara ta wuce, kai mai amfani zai buƙaci sake yin rajista don samun damar yin amfani da wannan shirin na tsawon shekara guda, da sauransu, wanda yana nufin cewa rajista a cikin shirin shekara-shekara ne, kuma duk da rajista, shirin zai kasance kyauta don amfanin kai ko gida kawai.

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani don ku sani Zazzage cikakken sigar Avast sabuwar sigar. Raba ra'ayin ku da ƙwarewa tare da mu a cikin sharhin.

Na baya
Menene bambanci tsakanin MTP, PTP, da USB Mass Storage?
na gaba
Mafi kyawun Madadin TunnelBear don Sabis na VPN Kyauta na 2023

Bar sharhi