Sharhi

Samsung Galaxy A10 waya Samsung Galaxy A10

Samsung Galaxy A10 waya, Samsung Galaxy A10

   

Samsung yana nema ta rukunin Samsung Galaxy A wanda a halin yanzu yana haɓakawa kuma yana sabuntawa, don sake sake sarrafa ikonsa a kan nau'ikan wayar tarho na tsakiya da na tattalin arziki, kuma tsakanin wayoyinsa waɗanda suka fada cikin kashi tsakanin rukunin biyu kuma zasu iya taimakawa Samsung cimma burinta na yanzu, waya Samsung Sabuwar Galaxy A10.

A yau, muna ɗan duba wayar Samsung Galaxy A10 don ƙarin koyo game da cikakkun bayanai dalla -dalla kuma ta inda za mu iya gano fa'idodin sa, rashin nasa, ƙarfin sa da raunin sa.

Kyakkyawan ƙira ne da aka yi da filastik mai sheki tare da gaban gilashin gaba.

Sabuwar tsarin aikin Android shine sigar Android Bay 9.0.

Babban allo na 6.2-inch IPS LCD tare da ƙudurin HD Plus, tare da sabon girman 19.5: 9, tare da ƙaramin daraja.

Bayani dalla -dalla na Samsung Galaxy A10, Samsung Galaxy A10

Dorewa da ingancin ƙirar wayar ta fito ne daga filastik polycarbonate kuma wannan ya saba a farashin wayar.
Wayar tana goyan bayan katunan Nano Sim guda biyu, kuma katin SIM guda biyu da katin ƙwaƙwalwar waje suna zuwa daban.
Wayar tana goyan bayan duk cibiyoyin sadarwar sadarwa, kamar yadda yake goyan bayan cibiyoyin sadarwar 2G, cibiyoyin sadarwar 3G, da cibiyoyin sadarwar 4G.
Allon wayar Samsung Galaxy A10 ya zo a cikin sigar allon ƙira a cikin yanayin digon ruwa, kwatankwacin wanda ke cikin allon A10 da A30, amma bambancin shine cewa allon a cikin A50 ya fito ne daga IPS LCD nau'in kuma allon yana zuwa tare da yanki na inci 10 tare da ingancin HD + tare da ƙudurin pixels 6.2 x 720 a ƙimar pixel na pixels 1520 a kowace inch. Allon A271 ya mamaye 10% na ƙarshen wayar kuma yana bayarwa 81.6: 19 yanayin rabo.
Mai sarrafawa yana fitowa ne daga samar da kamfanin Samsung da kansa, inda mai sarrafa ya fito daga nau'in Exynos 7884 Octa tare da fasahar 14nm, kamar na mai sarrafa hoto, ya fito ne daga nau'in Mali-G71 .. Wannan sabon processor ne daga Samsung tare da ɗan ɗan bambanci daga 7885 da aka samu a cikin Samsung A7 2018.
Wayar tana zuwa tare da ƙarfin ƙwaƙwalwar ajiya mai ƙarfi na 32 GB tare da damar ƙwaƙwalwar bazuwar 2 GB (wannan sigar ce a Masar tare da 2 GB RAM).
Wayar tana goyan bayan ikon haɓaka sararin ajiya ta katin ƙwaƙwalwa, har zuwa 512 GB.
Dangane da kyamarori, kyamarar gaba ta Galaxy A10 ta zo tare da kyamarar 5-megapixel tare da ramin ruwan tabarau na F/2.0.
Wayar ta zo da kyamarar baya guda ɗaya, inda kyamarar 13-megapixel ta zo tare da ragin ruwan tabarau na F / 1.9, kuma kyamarar ta baya tana tallafawa HDR da panorama, ban da madaidaicin fitilar filashin LED guda ɗaya.
Wayar tana goyan bayan harbin bidiyo na 1080p FHD a ƙimar kama firam 30 a sakan daya.
Wayar tana goyan bayan makirufo na biyu don hayaniya da warewar amo yayin amfani da wayar don yin magana, rikodi ko hoto.
Wayar tana goyan bayan Wi-Fi a b/g/n mitoci, ban da tallafin Wi-Fi Direct, hotspot.
Wayar tana goyan bayan sigar Bluetooth 4.2 tare da tallafin A2DP, LE.
Wayar kuma tana goyan bayan geolocation GPS ban da tallafin A-GPS, GLONASS, BDS.
Kebul na USB ya fito ne daga Micro USB version II.
Galaxy A10 kuma tana goyan bayan tashar tashar kai ta 3.5 mm kuma tana zuwa a ƙasa.
Dangane da ma'anar tsaro, wayar tana goyan bayan Buše Face, kamar sauran ragowar firikwensin, wayar tana goyan bayan hanzari da kusanci.
Wayar ta zo da sabon tsarin aiki, kamar yadda ta fito daga Android 9.0 Pie tare da sabon ƙirar Samsung One UI.
Batirin ya zo da ƙarfin 3400 mAh kuma baya goyan bayan cajin sauri, kuma ana cajin shi da caja 5 volt 1 amp a cikin awanni 3, mintuna 20 kawai.
Ana samun wayar da launi fiye da ɗaya, kamar yadda ake samun wayar cikin shuɗi, ja da baki.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Xiaomi Note 8 Pro Wayar hannu

Siffofin Samsung Galaxy A10, Samsung Galaxy A10

Allon ƙira yana ba da aikin da aka yarda da shi idan aka kwatanta da farashin wayar tare da goyan bayan sa ga sabon girman nuni.
Yana goyan bayan shigarwa da amfani da katin SIM guda biyu tare da katin ƙwaƙwalwar waje waje ɗaya.
Wayar mafi arha daga Samsung ta zo da Android 9.0.
32 GB na sararin ajiya akan farashi mai arha daga Samsung.
Kyamarar baya a isasshen haske tana samar da hotuna masu karɓa kuma sun dace don amfani da rabawa akan hanyoyin sadarwar zamantakewa.
An bambanta aikin mai sarrafawa kuma zai gudanar da PUBG da kyau akan saitunan zane -zane na matsakaici.

Hasara na Samsung Galaxy A10, Samsung Galaxy A10

Wayar ba ta da firikwensin yatsan hannu, amma wannan al'ada ce ga rukunin farashin daga Samsung.
Kyamarar gaba tana zuwa tare da ƙaramin ƙima idan aka kwatanta da masu fafatawa.
Wayar tana da sauƙi a goge saboda gaskiyar cewa an yi ta da filastik.
Wayar ba ta da firikwensin haske don daidaita hasken allo ta atomatik, kuma ana dogara da software, wanda ba daidai ba ne.
Akwai masu fafatawa kamar Realme C1 tare da babbar batir fiye da 4000 mAh a farashi mai rahusa.
Masu magana na waje suna zuwa a bayan wayar, don haka suna da sauƙin yin bebe lokacin da aka ɗora su akan matakin ƙasa kuma suna ba da matsakaicin aiki.
Ya zama da wuya a yi amfani da kyamarar baya guda ɗaya, kamar yadda yawancin masu fafatawa suka fi son kyamarar baya ta biyu ko da a cikin wayoyi masu rahusa.
Mun lura da rauni a cikin liyafar cibiyoyin sadarwa a waya, yayin da muka lura da raguwa a cikin taswirori ko Taswira.
Wayar bata zuwa da akwati ko mai kare allo.

Farashin wayar Samsung Galaxy A10, Samsung Galaxy A10

Wayar Samsung Galaxy A10, farashin shine 10 EGP a Masar don sigar 1800 GB tare da 32 GB RAM.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Huawei Y9s sake dubawa

Abubuwan da ke cikin Samsung Galaxy A10, akwatin wayar Samsung Galaxy A10

Wayar Samsung Galaxy A10 - Shugaban caja - Kebul na USB na USB - Kunn kunne kuma yazo tare da tashar 3.5 mm na gargajiya - Umarni da ɗan littafin garanti yana bayanin yadda ake amfani da wayar - Filin ƙarfe don buɗe tashar katin SIM guda biyu da katin ƙwaƙwalwar waje. .

Na baya
Manyan Haɓaka Chrome 5 waɗanda Za su Taimaka muku da yawa Idan kun kasance SEO
na gaba
Bayyana aikin tace Mac don na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa HG630 V2

XNUMX sharhi

تع تعليقا

  1. Yesugen :ال:

    Ba zato ba tsammani, akan allon wayar tawa, kalmomin Yi Amfani da Maɓallin Ƙarar Watsa Labarai sun bayyana, don Allah gaya mani yadda zan cire ta.

    1. Idan kalmar "Yi amfani da Maɓallin Ƙarar Mai jaridaakan allon wayar ku, zaku iya bin waɗannan matakan don cire ta:

      1. Bude aikace-aikacen Saituna akan wayarka.
      2. Je zuwa sasheوتko kuma "Sauti da sanarwako wani abu makamancin haka (wurin wannan sashe na iya bambanta dangane da nau'i da nau'in tsarin aiki da ake amfani da shi).
      3. Nemo wani zaɓiYi amfani da maɓallin ƙara don mai jaridako kuma "Yi amfani da maɓallin ƙara don multimediako wani abu makamancin haka.
      4. Cire zaɓin wannan zaɓi ta hanyar cirewa ko matsar da canji zuwa matsayi mara kyau.

      Bayan haka, kalmar "Yi amfani da Maɓallin Ƙarar Mai jaridadaga allon wayar ku. Ku sani cewa matakan na iya bambanta kaɗan tsakanin wayoyi daban-daban da nau'ikan OS, don haka kuna iya buƙatar bincika menus da saitunan sautin wayarku don nemo zaɓin da ya dace.
      Ina fatan wannan a bayyane yake kuma idan kuna da wasu tambayoyi, jin daɗin yin tambaya.

Bar sharhi