wanene mu

Wanene mu a cikin 'yan layi

Shafi ne da ya shafi duk wani sabon abu a duniyar fasaha, inda muke buga labarai da yawa da rahotannin fasaha na shirye-shirye, aikace-aikace da kimiyyar kwamfuta, musamman matsalolin Intanet, kwamfutoci, wayoyin hannu, GSM, 3G, 4G, 5G, Servers, Windows. , Mac, Android, iOS .

Ba wai kawai mun magance matsalolin kwamfuta ko Intanet ba, amma mun samar da ayyuka da dama da ke saukaka wa masu ziyara mu’amala da Intanet, kuma mun ba da kwasa-kwasai da bayanai a fannonin fasaha daban-daban, da sauran hidimomi daban-daban da batutuwa daban-daban wadanda ba'a iyakance ga takamaiman ƙwarewa ba, amma sun haɗa da fasaha gabaɗaya.

An kirkiro wannan rukunin yanar gizon ne a ranar 1 ga Agusta, 2018, kuma har yanzu muna fatan yada shi gabaɗaya.

Shafin yana bin miliyoyin maziyartai daga ko'ina cikin duniya, ta yadda shafin, bayan kaddamar da shi kimanin watanni 6, ya shafe kusan shafuka 1.000.000 a shafin, kuma wannan shi ne farkon farawa.

burin site

Muna da nufin samar da hanyoyin magance matsalolin kwamfuta, Intanet, shirye-shirye, da dai sauransu, da kuma samar da mafita masu kyau don sauƙaƙe amfani da duniyar Intanet da gabatar da ra'ayoyi da batutuwa da yawa waɗanda za su iya sauƙaƙe wasu abubuwan da za ku iya. An yi, amma ta hanyar da ta fi wahalar aiwatar da su, amma a nan mun sauƙaƙa ta hanyar amfani da kayan aiki da yawa, software da dabaru.

An kirkiri wannan shafi ne musamman don wannan manufa, kuma muna da burin kaiwa ga duk masu sha’awar wannan fanni, kuma burinmu shi ne mu amfanar da kowa (wato jama’a).

mai kafa

Ahmed Salama Kawai mai son rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo.

Hanyoyin tuntuɓar wanda ya kafa:

game da littafin

Muna sha'awar haɓaka abubuwan fasaha sosai, kuma wannan ba shakka ba za a yi shi ɗaya ɗaya ba, don haka marubuta da yawa masu sha'awar fannin fasaha suna shiga tare da mu a rukunin yanar gizon, don haka muna alfahari da jerin marubutan shafin kuma muna alfahari da mu. kullum neman ƙara yawan rukunin rukunin yanar gizon, kamar yadda Kuna iya zama ɗaya daga cikinmu.

Yadda ake talla da mu

hanyoyin sadarwa

Kuna iya tuntuɓar mu ta imel mai zuwa:

[email kariya]